Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu Luhende anayetaka kufanya mageuzi UVCCM ni gamba la kundi gani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PAMBA1, Oct 28, 2011.

  1. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna huyu kijana nilimsoma kwenye mtanzania ya jumapili anitwa richard luhende eti anakuja kufanya mageuzi uvccm nikawa najiuliza maswali mengi bila majibu huyu kijana alikuwa wapi kufanya hayo mageuzi mpaka aone kumenuka ndo ajitokeze kutaka kufanya mageuzi au tayari naye keshachochewa na magamba wenzake na je anatumiwa na nani huyu gamba tumshugulikie wana jf.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbuka maneno ya Yesu mnazareth"sikuja kuwaokoa wenye haki bali wenye dhambi wapate kutubu" so c ajabu huyo Luhende kuibuka wakati huu wa gharika kubwa kwa ccm kwa madai ya kuiokoa. By the way cmjui kabisa huyo jamaa! achana nao tu!
     
  3. Mh SAMBALA

    Mh SAMBALA Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namjua ni kijana Mzalendo anayeweza kuwaunganisha VIJANA WOTE na kuwa kitu kimoja kwa lendo la kuleta sura mpya katika Chama na Vijana...

    Tumuunge mkono jamani...
     
  4. M

    Mlawa Zahir Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namjua ni kijana mwenye uchungu na taifa lake,,lakini awe makini na mafisadi wasijekumtwaa kwa maslahi yao
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Kazi anayo. Nalog off
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hakuna mtu mwenye uchungu na taifa hili CCM. Hakuna!
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ahsante sana kaka !!
     
  8. M

    Manyema Senior Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    haogopi polonium...
     
Loading...