Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu Jf member yupo wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mr. Bigman, May 1, 2012.

  1. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Alikuwa anakwenda kwa Id hii:INDUME YENE. Sijamwona humu jamvini muda mrefu sana. Je amebadili Id au?
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi ni usiku unajua so ameenda kukojoa and then akalale!
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sijui kapotelea wapi-hata maxsimba naye sijui wapi kajificha
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tulishamaliza ni juzi tulimfanyia misa ya kumbukumbu yake....
     
  5. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Is it? Too sad,never knew
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ah wote mbona wapo humu...kawa banned so kaanzisha id nyingine...watu humu kila siku wanakuja na ID mpya hasa kama wakishaharibu
     
  7. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Join Date : 27th December 2009

    Location : Timbaktu
    Posts : 1,809
    Rep Power : 785
    Likes Received: 550

    Likes Given: 136



    Wow, siwezi kuamini kama kweli member tena Senior Expert unaweza kutoa comments za namna hii bila kuwa na back up. Unajisikiaje kumuombea mwenzako kifo? Anyway, naamini kila mmoja ataondoka/kufariki kwa wakati wake LAKINI kwa hii comment uliyotoa duh naanza hata kuwa na wasiwasi na integrity yako. Ni jinsi gani unaweza kuwa JF Senior Expert Member kwa comments kama hizi ambazo hazina kichwa wala miguu.

    Imenibidi niweke hili jambo straight maana kuna watu wanaonifahamu wamekuwa so disturbed na hizi comments. I hope hizi comments zaweza kuniongezea siku zangu za kuishi ingawa hakuna anayezijua zaidi ya MUNGU. Hata hivyo mimi nakuombea mema katika maisha na shughuli zako.
    Ubarikiwe.

    Indume ataendelea kuwa Indume.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Multiple IDs oyeeee!
    Yaani umeuliziwa tu ukatokea!
     
  9. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MtotowaMjini,
    Kweli wewe ni mtoto wa Mjini. Wa mjini ndiyo wanaweka posts zisizo kuwa na ukweli wowote!!?
    Mimi niwe banned kwa lipi? Unapokuwa Sr Expert, you need to talk with the back ups. Sasa tangu lini wewe umekuwa Moderator wa kujua nani kawa banned. I guess vidole vikiwa vinatekenya huku ukiwa huna shughuli za kufanya matokeo yake ndiyo ya ku-post vitu visivyo na ukweli.
    Indume atabaki kuwa Indume.
     
  10. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Does it make sense kumtungia mtu kifo na wakati mtu mwenyewe hata hanijui. That's f&^#$*ed up.
     
  11. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mr. Bigman.
    Nipo ila shughuli za shamba zimenibana. Unaweza kuni-PM kama una lolote. Hata hivyo nashukuru kwa kuniulizia ingawa Senior Expert members wengine wamekuja na story za kizushi. Yote kheri.
     
  12. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, nipo Ila natumia ID nyingine kwa sasa. Hiyo uliyoitaja nimeipumuzisha kidogo kwa muda! Just kidding, lol!
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    kwani kama mtu kapigwa ban ni mod pekee ndiyo anayeweza kufahamu??

    Si hata member mwingine wa kawaida anafaham kama umelambwa ban.

    Utaluka wee lakin ukweli utabaki pale pale mkuu una ID nyingine uitumiayo hapa jamvin.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Indume naona ulikuwa Torabora na sasa jamaa kama kakukurupua baada ya kukuzushia, uwe basi unapitapita na kuacha vicomment kidogo ili usiadimike sana.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Kweli kbs Mkuu!
    Tujue ya kwmb yumo!
     
  16. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mmmh huu ni wakati wa kupalilia mazao, tukiendelea kukaa kwenye keyboard bila kuingiza kitu ni balaa.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Indume = Timbaktu?

    Ama kweli mutiple ID oyeeeeeeeee, idumu JF.
    Kwa style hiyo nusu ya memba ni mutiple id, mods wana kazi.............


     
Loading...