Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huu ujasiri unatoka wapi ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Observer2010, May 10, 2011.

  1. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninaamini hili suala lishajadiliwa hapa, ila sijawahi kuona thread yake. Na pia ninaamini nilitakiwa niliweke kwenye jukwaa la Dini ila bahati mbaya nikifungua naambiwa sina permission ya kuaccess hiyo page.

    Ninachotaka kujua hivi huu ujasiri wa Waislamu kuwatukana Wakristo kwenye hiyo mihadhara tena usiku wakati watu wamepumzika majumbani mwao na wakiwa wameweka vipaza sauti vinavyosikika kila mahali unatoka wapi hasa ? Inamaana vyombo vya usalama havioni kwamba hili ni jambo linalohatarisha sana usalama wa Taifa ?
     
  2. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndugu unaweza kusema hii imetokea wapi? ukatoa mfano halisi?
    maana mimi nilidhani tabia hii ya miadhara ya dini inayokwenda kinyume cha sheria zilizopo ilasha pigwa marufuku kwa sana
     
  3. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ndugu muasisi wao alikuwa hivyo tokea mwanzo sembuse wafuasi... ndiye kaanzisha JIHADI - (maana yake ni chuki dhiki ya humanity), alitumia njia ya kuua watu kuwalazimisha kumuamini!! alikuwa katili na muongo mkubwa!!! wafuasi wake pia ni wauaji (wanajilipua wenyewe, wanauwana wao kwa wao kama ilivyo sasa hivi ktk nchi za kiarabu pia wanaua binadamu wengine hasa wasio dini yao, hilo ni kosa kubwa kwao). Doctrine yao imejaa uongo mtupu! Ni watu wa ghazabu kali na maneno makali/yavitisho na kulaani wenzao wakati wote! Hata sasa utaona reaction yao baada ya kusoma threat hii!!
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mod futa hii kwenye public forum, ipeleke kule ambako huwa siingiagi... Kwa kina Gavana na MaxShimba na nani sijui...
     
Loading...