Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hizi couple huwa zinaendelea kuwepo after college?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jan 7, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu!!jaman,kwa wale mliopitia vyuo vikuu naomba mnisaidie kwa hili,hvi hzi couple tunazoziona huku vyuon,huwa znaendelea kuwepo baada ya wahusika kugraduate au ni just mbwembwe tu na kurushana roho huku vyuoni?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kurushana Roho tu vyuoni,ikifika mwaka wa mwisho wanapigana chini,kunajamaa zangu wawili hapo wamepigwa chini na mademu zao na kuchukuliwa na watu wa nje
     
  3. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Asilimia kubwa huwa zinakuwa za kukatiana kiu tu! unajua maisha ya chuoni na mtaani(baada ya kuhitimu ) ni tofauti sana mnaweza kujengeana mbingu mkiwa chuoni baada ya kuhitimu ikalipuliwa na ukata/matarajio yasiyofikika mf. kuchukua muda mrefu bila ya kuwa na shughuli ya kukuingizia kipatato (wanaume), umbali baina yenu baada ya kuhitimu, si unaelewa inawezekana wapendanao hao wanaweza wakawa wanatoka mikoa tofauti nk.

    Ukijifanya unajua kupenda chuoni inaweza ikakutokea puani/kuvunjwa moyo, baadhi ya wanachuo wanakuwa na watu wao(walikotoka) siku ya siku unapigwa chini kwa kuwa ulikuwa kidumu 2!....ndoo imejaa tele!..
     
  4. herbsman

    herbsman Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kijana linapokuja suala la distance ndo huwa mwisho wa mapenzi.hakuna love distance .trust me and be patient u wlll see it cheeerz
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmmh..kuendelea kwake ni maajaliwa tu ya Mungu kwakweli...kila mtu anakutana na watu wapya after college life.
     
  6. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiukweli ni couple chache zilizoendelea.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Wengine hatujafika huko koleji
     
  8. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya koleji kila mtu kimpango wake piga chini vuta kitu kitaani ulichocheza nacho foliti
     
  9. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Usanii mwingi
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    ​nyingi huwa ni kupotezeana muda tu
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    hata zle za primary bac.
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio kupotezeana muda mkuu, huwa ni vital sana kwa wakati huo!! distance after college life na ukweli kwamba kila mtu nanakutana na watu wapya ndo kinachoua
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Dah!kuna couple moja nadhan inasoma pande za CASS,yan daily nakutana nayo pale hall 7,wanaonekana wanapendana sana,sa cjui kama nao after college ndo watamwagana au vp?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa koleji unakuwa nao minimum 3
    uendelee na yupi sasa?
     
  15. L

    Luluka JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi natofautiana na wachangiaji wengine kwasababu sio couple zote zinakufa after college,zingine zinaleta ndoa.la muhimu ni true love tu
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    we umefika wapi?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani primary na mahusiano juu?
     
  18. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kaka la muhimu ni kuomba mungu tu kama una mtu wako chuoni, maana huku kwenye business world ni noma hasa kama mwanaume utachelewa kupata shughuli ya kukuingizia kipato,

    Vile vile sometimes tunawalaumu wadada bure kwamba ni wasaliti but kiukweli kuna wanaume wadogo wanakila kitu na wanawaka kweli kweli kiasi kwamba hadi wavulana wenzake tunakubali huyu ni noma sasa ndo anakutana na kadem kako after college na wewe husomeki, dada akichungulia salary slip bahat mbaya anakuta 10 million net, na mtu yupo late 20 kwa nini askikudelete fasta,
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hizo ni kwa ajili ya assignment tu ndugu..
     
  20. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lol! usinikumbushe na lunch utawaona hao caf 2 pamoja. si lolote nying huishia hapohapo. zinazowork out labda 5% cz weng wao wakitoka hapo kwishnei!
     
Loading...