Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIVI HIKI KITU NI KWELI " No way you can Go out of CCM safel......"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Oct 12, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    "No way you can Go out of CCM safely .. "
    Hivi huu usemi ni wa kweli kwamba hakuna njia mtu anaweza kutoka ccm akabaki salama kama ilivyokuwa kwa aliyekua waziri mkuu wa izrael Aerial Sharon ambaye sasa yupo anapumulia mashine?
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Wafipa wanasema "Mmaanyi" loh! yaani sijui!!
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mbona wengi tu tumetoka CCM nahatujafanywa kitu?? au unataka kusema CCM ukiwaacha wana kufanyizia?? basi wao ndio wanakiuka haki za binadamu
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mauaji kwa kwenda mbele ccm,sasa dawa yao ni kuwawahi na kuwaua wao kabla yako.na kwa kuanzia nimefanya mpango wa AK-47 from misri soon nitaanza utekelezaji.
     
Loading...