Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi, Hiki kipindi kinaelimisha nini?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Perry, Apr 27, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuna hiki kipindi knaitwa skonga knarushwa kila cku ya ijumaa kuanzia saa 1 jion hadi saa 2 ucku ktk television ya EATV,hvi huwa kinafundsha nin,maana me hata huwa ckielewi.
     
  2. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Huyo allan kawala sana watoto wa watu U -18!
     
  3. K

    Kwitukutila Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu hata kama kusoma hujui basi hata kuangalia picha pia huwezi?
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    Kama hukielewi unakitazama cha nini?
    pilipili usizozila zakuwashia nini....
     
  5. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mhh! Hizi shutuma
     
  6. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Toa umbea wako hapa. Tena muacheni jamaa ndoa yake bado mpyaaaa.
    Wewe hao under 18 wangapi ushawaharibia?
     
  7. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Wewe ndo mke wake?..kama ndiyo mwambie mume wako ujanja wake wa kishamba alivyokuwa anawagonga hao. U18 alikuwa hatakiwi kujitangazia!wakali tulikuwa tunamchora tu!
     
  8. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Bangi mbaya sana! Siamini kama kweli hujaona mafundisho ya hicho kipindi...kama ningekuwa mod ningekupa ban kwa kuuliza swali la kijinga na vile unavoonesha sio great thinker.RUdi fbook!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Haa haaa haaaa!! Muuza Sura bhana.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dah!muuza sura punguza hasira mkuu.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    we kama umeyaona hayo mafundsho c uyaniambie kuliko kuandka uharo ka huo.
     
  12. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...duh....nina uhakika alan anapitia huu uzi...
    Jitetee alan...
     
  13. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha ha ha!! Yaani kweli shule nzuri, kama hujakanyaga shule unakua na fikra fupi kama pimbi.
    Unavyoongea huo upuuzi wako una uhakika gani? Ama ulimshikia mguu? Usiwe mtu wa kukurupuka na kukandia watu wanaofanya mambo yao vizuri sababu ya "WIVU WA KIKE". Ama ulitaka wamzungumzie bw.abw.a Hemedi ili uje kumsifu?
    Unatoka pooovu kisa tu kumpondea mtu mkaree!!
    Kweli ushamba mzigo.
     
  14. m

    mbu-NGE Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha Skonga kinawapa fursa wazazi kutazama hali halisi ya watoto wao wawapo shuleni nini wanafahamu kitaaluma na kijamii hususan kwenye ile segment ya Q n' A......!
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160

    Senetor..sina hasira mkuu nilikuwa namwambia mke wa jamaa kama mme wake alikuwa anafeli!au nimekosea?kama nimekosea samahani na niombee msamaha kwa mke wa allan anayejiita shella sijui shilli humu jamvini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Type

    Type JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwan mtu haruhusi kurifresh? Kwel sio kila anaetazama anaona' du!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Soma
    Kitabu
    Ongeza
    Nia na
    Gadhabu
    Ari ya mafanikio

    Tumetokolezea kipindi ni kizuri allan na madent wametokolezea
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Kina mzamini nadhani ndio faida kubwa ya kipindi ktk tv's stations.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    haya maisha yalivyo magumu,nyie wenzetu mna hadi muda wa kurefresh?
     
  20. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 2,698
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Haters at work, Kipindi kinaelimisha sana. I never miss coz napata kujua kizazi tulichonacho kinafanya nini. Maswali rahisi (general knowledge) watoto wanajiumauma ndio tuone elimu yetu inaenda wapi ni ajabu kama wewe huoni hili, KEEP IT UP ALAN.
     
Loading...