Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii nchi inaendeshwa kwa UBABE ama vipi? Kuna DEMOKRASIA HAPA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sharo hiphop, May 21, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kiukweli kutoka moyoni mwangu huwa na umizwa sana na hili suala, kwa nini tz inaendeshwa zaidi kwa nguvu za dola?
    Utakuta wanafunzi wamegoma tena maandamano ya amani kudai haki zao, lakini polisi wanaingilia kati na kufanya vurugu ikiwa ni pamoja na kuwapiga na kuwajeruhi, mfano kilichotoke chuo kikuu cha Dodoma.
    Utakuta vyama vingine vya siasa wanafanya mikutano yao tena ya amani kujadili maswala ya wananchi(wenye nchi) lakini polisi wanaingilia na kufanya ubabe wa kuwapiga hadi kuwaua wananchi, mfano kilichotokea Arusha miezi michache iliyopita kwa wana Chadema,
    sasa tujiulize ni kwamba viongozi wa nchi hii ni wababe au nini? Au hatutaki changamoto? Au hii nchi kisirisiri ni ya kidikteta?

    Jamani karibuni, hili huwa linaniuma sana, natamani ningekuwa mtu fulani niwateketeze wote wanaotumia ubabe usio na maana.
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani wanachopigania vyama vya upinzani ni nini? Wewe hapo ulipo anza kuwaamsha ulio karibu nao. Waambie nguvu ya kukabili ubabe ni moja tu: nguvu ya umma! Waielewe na kuitumia.
     
  3. N

    Nguto JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli hata mimi naona kama nguvu kubwa inatumika bila sababu!! Hapa serikali inakosea!!
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wewe umefanya hivyo?
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hii ndo tanzania mwenye nguvu ni mwenye nguvu tuu ila muda unakuja kitaeleweka tuu kwanini kisamvu hakiivi kikikatwa katwa mpaka kipondwe
     
Loading...