Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi First Lady na mtoto wa Rais..........ufafanuzi!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Sep 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi hii kasi ya kukimbilia vyeo ndani ya CCM familia ya Rais inamaana gani??
    • Je kuna kitu wanajilinda baada ya rais kustaafu??
    • Je wanahitaji kuwa viongozi baadae??
    • Au ni kumuiga Biliclinton na mkewake Hirary??
    Au yote majibu??
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Watakuwa wanataka kulinda biashara zao walizoanzisha ikulu.
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanatakiwa watupwe kuleeeeeeeeeee! Hawatosheki??
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Kweli sioni tukilisema hili kwa nguvu ya kutosha lakini ni kitu cha ajabu kweli!
     
  5. baba junior

    baba junior Senior Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kulinda biashara zao,eg Riz ni bilionea mwenye nguvu ka babaake,mkewe anamamlaka ya kuzindua hata vituo vya polisi.
    hoplec.
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ccm haifi,atabaki yeye,mke na watoto pamoja na nnauye jr
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi hili kwangu naona linahitaji miwani mipana mimi sijaona maisha ya uraisi ya kasimishwa!!kwamaana JK hatakuwa ajasitaafu siasa kwakuwa atakuwa anaendesha nchi kwa remote ila sijui...ila kwa CCM hata Hadija kopa alikuwa mjumbe!!lol!
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hujui Tanzania bado utawala wa kichifu au kifalme upo? Umeanzia awamu ya nne!!!
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Samahani mnisaidie kujua,
    Hivi lile jumba la kuku ngendu kule kando ya ziwa Geneva siku hizi ana miliki nani?
     
  10. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!! yaani ,we acha tu. Ngoja tumsubiri bw MUDA. huwa hadanganyi, ni mkweli mno. TIME WILL TELL.
     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanataka kusecure mali na biashara za wizi walizokwapua na kuanzisha wakati dhaifu akiwa ikulu hilo liko wazi! ila kumfananisha clinton na mkewe hillary na hawa vilaza ni bonge la tusi. siamini yani hillary afanane na mama wa mipasho, tumeelewanaeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh! haiwezekani
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    aakuwa huyu mama anataka kugombea uraisi..
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa tutakamata kama siku zao zinahesabika wala sio muda mrefu
     
  14. M

    Mkandara Verified User

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Binafsi sioni tatizo lolote kwa mke mtoto na hata mjukuu kugombea nafasi ya Uongozi. nachoweza kupinga ni kuteuliwa kwa watu hawa kushika uongozi pasipo kupitia mchakato hivyo hata Mama, Baba, mtoto au Mkewe Mbowe, Dr.Slaa, Lissu, Zitto, Lipumba, Mrema wote wanaweza kugombea nafasi ndani ya vyama vyao au kitaifa. Tutakao wachagua hawa nini sisi wenyewe na kwa vigezo vilivyopo.
    ta
    Jk uchaguzi wa mwaka 2010 kama sii Mkewena mwanaye kusaidia kampeni zake angeanguka vibaya sana maana alisusiwa na maadam chama kiliwapa nafasi hiyo na ushindi ukapatikana basi ndio hivyo tena inabidi tukubali matokeo. Tulomchagua JK pamoja na kwamba familia yake ilishiriki ni sisi wenyewe..
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa sababu ni wanasiasa.
     
  16. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona wanajaribu kutafuta positions na popularity even after JK,s Presidential term. Lakini kama ni kufilisiwa watafilisiwa maana CCM itabidi ivunjwe kwa kutumia sheria mpya ya kukomesha rushwa na ufisadi ambayo itapaswa kutungwa siku 100 ya utawala wa CDM.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    si kwa rais tu,wanasiasa wengi wanapenda kubebana,,,,,si ccm si chadema si cuf,,
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni sis wenyewe pamoja na usalama wa taifa,kwa mujibu wa kubenea
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa!

     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Daaah waache walinde biashara zao bhana!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...