Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Diamond na Jokate wanaendana? With regard na CV zao?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nasieku, May 8, 2012.

  1. N

    Nasieku Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuuliza cyo ujnga jaman ni kwli kwmb Diamond n Jokate are matching? Au hao mabnt wanajitoa ufahamu wamsaidie kula hzo pesa thn waondoke? Its realy unusual!
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    umeandika kama mwanafunzi wa vidudu, anyway tambua kuwa kipendaroho hula hata mabox
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Pesa inamfanya mtu awe anamatch katika kila idara hata kama hajasoma.
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Diamond ni mwanaume

    Jokate ni mwanake

    What is a problem?
    what is a big deal?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyie nanyi mnahangaika. . .
    Wao washaamua wanafaana, wewe ukiamua kinyume na hapo itakusaidia/itawasaidia nini?
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ivi diamond ana umri gani jaman?
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jokate ni Tapeli tu,ameshindwa kuishi na Hashim Thabeet,amechemsha na mzee Mengi,Diamond ana pesa kama hawa wawili so atanyolewa tu,Jokate na Diamond muda si mrefu kitawaka tu yetu macho
     
  8. S

    Siamin Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu dada nimalaya
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hee kumbe wanadate mie ilikuwa bdo jua
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mapenzi na cv ya mtu ni vitu viwili tofauti.Jk na salma cv zao zinaendana?mapenzi hayana shule,dini wala kabila mapenzi ni ya moyo.
     
  11. k

    kadidu Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    surely ni muhuni tu na anachoniudhi zaidi ni kujifanya mtu wa maadili, eti ameokoka,embu aache upumbavu wake na kuchafua imani za wengine kama amekuwa mpuuzi aendelea na upuuzi wake hana legacy yeyote kwenye jamii japo anajitahidi kuifanya jamii imuone hivyo na akisaidiwa na watangazaji uchwala kama spw.kama mwenye kujiheshimu angeolewa na kujenga familia bora, wema japo hafai lakini emekuwa genuine hataki kuji-pretend anaishi maisha yake halisi na wote wanamjua uchafu wake kwahiyo kama ukiamua kumfuata basi hiyo ni kivyako yuko wazi siyo jokate a silent killer
     
  12. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    tupia CV za dadako au zako kama wewe ni demu niziangalie kama zinakidhi Diamond aambiwe akurukie wewe!
     
  13. N

    Nasieku Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeh mwanafunz wa vidudu tena? Kivp labda?
     
  14. N

    Nasieku Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya wakubwa ni swali 2 cyo ugomvi, manake naona wengne wanataka kunimeza hpa
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Diamond wanasema ana hela ana hela,hela yenyewe hela gani? Ndio kwa mara ya kwanza naona tajiri anatembelea opa khaaaaaaaa,ebu mcheck hasheem Vogue,ebu mcheck mwanaFA benz hao wamechemsha je huyu mwenye opa hataweza??
     
  16. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Diamond amepata vimilioni kadhaa havizidi 30,kwasababu Joketi ni mzuri lazima wazitumie wote ziishe ili historia iandikwe.
    Demu mzuri asiyejiheshimu huendana na mwanaume mpuuzi aliyekamata hela za msimu.So CV zao zinaendana usijali kamanda.
     
  17. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mwakalinga ndauli? well uko sahihi kabisa,tusitegemee lolote kwenye haya mahusiano ya mpuuzi mmoja na malaya mmoja kwa upande mwingine
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamaini mbona inakuwa ngumu kuelewa! unaambiwa huyo diamond ana kimguu cha mtoto ambacho wada wakigusa tu kosa, na kosa la wadada kusimuliana, kwahiyo wote wanataka kuonja, i mean washkaji wa hao mademu! hakuna cha cv when it comes to maters concernig 6 by 6. unaambiwa jamaa ni NOUMER!
     
  19. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamani c nasikia mzee wetu meng* kaungua,sa itakuwaje huyu mdogo wetu aliyejiweka hapo?
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hawaendani hata kidogo. Jokate kajidhalilisha sana.
     
Loading...