Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Dar hakuna huduma ya Cable TV kama ilivyo Arusha, Moshi, Zanzibar etc?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by consigliori, Nov 22, 2011.

  1. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau, nikitembelea miji ya Arusha, Moshi na Zanzibar naona watu wanalipia cable TV na wanapata channel kibao za maana tu, hata English Premier league unaipata kiulaini kwa TZS10,000 tu. Niliwahi kusikia Dar maeneo ya City Centre ipo, je ni kweli? siye tunaoishi mbali na huko town, eg Kimara, Mbezi, Mbagala nk hatuwezi kupatiwa huduma hiyo?
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hahahahaa, k2 wanachofanya hawa jamaa ni wizi!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    NDIO ujasiriamali wa kitz..uizi na konakona nyingi sana.
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna hii ya kichina tunatumia hapa bongo mpaka mzee wangu anajua kutumia hiyo ngojea nitamuuliza inaitwaje. Manake mie na Tv ni mbali mbali, computer yangu nami damu damu
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Oya huko sio kijijini kwenu KIAMBAKUMBE itawezekana kweli kuweka cable hizo kweli miundombinu itasumbua najua ktkt ya GG.
     
  6. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Zamani kipindi cha 90s kulikuwa na cable mimi nilikuwa nakaa maeneo ya muhimbil kalenga nilifungiwa hiyo kitu kutoka falcon electronocs nayo ya hukohuko muhimbili ila mtaa wa mindu. nilikuwa napata super sports ( namuona Tyson live and clear ) nikawa napata mnet na ni mda huohuo channel O ikaanzishwa. Kweli nilikuwa nafaidi sana nilikuwa narekodi madude ya hatari kutoka channel O na kuwapatia machizi wangu wa block 41 kinondoni(kipindi hicho natumia VHS/VCR long play). sasa basi DTV wakaja na viji-antenna vyao wakanunua rights za kutoka Multi-choice na kuhakikisha watu wanaosambaza cable net.... wapigwe marufuku. Wakuu tukaanza kupunguziwa baadhi ya channels na mwisho huduma zikafungwa.
     
  7. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bukoba ,tunatumia cable services tunalipa 10,000 monthly tunapata channel 45,za bongo zote,kenya zote,uganda zote,superspot3 na 8,tenspot,africa magic swahili,HBO,STAR Movie,Discovery,sky news,aljazeera english na michannel kibaoo,Full kujiachia,kitu clean ile mbaya ! tena hapa hakuna mgao wa umeme ngoma inatoka UG 24/7
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mathias usimchongee huyo mhindi kwa DSTV, ni kosa watu wa cable kugawa hivo labda kama analipia kwa kila kaya anayofungia service hii. Ni gharama kubwa na hawawezi kwa bei ya shiling 10,000 anazowadai. Anafanya kwa wizi tu na ukithibitisha jambo hili unamtia matatani.
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hamia uhindini kakaa..upanga,posta,kisutu,uhuru,etc.
     
  10. i411

    i411 JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii service nikama digital tv yani nazani wachina wamechakachua hata mzee wangu anatumia hapa daa aliambiwa na rafiki yake sasa analip 9000tsh kwa mwezi na yeye anapata ch 35 za nyingine za kenya, bet, msnbc, na nazani kunayamichezo tupu pia na caneli nyingine za kiindi na nyingine za kichina. mambo yake yani mwake kama chaneli 10 hapo anapata bila chenga chenga na haitaji ungo wala nini.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,265
    Trophy Points: 280
    Huku ni DSTV kwa kwenda mbele
     
  12. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa sisi tunaokaa karibu karibu na city centre ie Kariakoo, Magomeni, Ilala na mitaa karibi na hiyo tunapata huduma ya Cable tv, tunalipia dola 90 kwa mwaka ie approx 150,000 na tunapata chanel kama mia hivi, ni huduma nzuri na hawa jamaa wanajitahidi, wapo J M MALL ghorofa ya kwanza,wanaitwa CTV,
     
Loading...