Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi CCTV Africa Haioni habari za Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 30, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wana JF

    Ni muda sasa tangu CCTV News ya china kuanzisha CCTV Africa ambayo makao makuu yake yapo Kenya,kituo hiki matangazo yake huanza saa mbili ya EA,Lakini chakushangaza tangu wameanza kurusha habari zao sijawahi ona wakitoa ama kutangaza habari za Tanzania,zaidi ya kutangaza habari za kenya,uganda,sudan,burundi,SA

    Na kama utaona habari ya tanzania ujue ni kuhusu biashara tena upande wa madini.

    nasema hivi kwa sababu kituo hiki ni cha KIMATAIFA kwa hiyo inawia rahisi sana kwa nchi husika kujitangaza,kama tunahitaji kulipia habari hizo basi ni vyema watanzania wanaotaka habari zifike mbari zaidi kuwasiliana na hawa watangazji wa kenya ili hata habari za tanzania tuwe tunaziona kupitia hii CCTV AFRIKA

    nawasilisha
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani kituo cha Afrika kiko Nairobi, na usitegemee Kenya watangaze mambo ya Tanzania!
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Cnn nadhani mara ya mwisho kuionesha Tanzania ilikuwa ni ziara ya Bush, nchi hii hata kujipigia promo ni shida!!
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,667
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Sio cctv tu hata mimi nishajiuliza hii nchi yetu imekosa nn?haitangazwi hata na tv channel za africa!
     
  5. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Hakuna habari zenye mashiko Tanzania. Bongo kwanza hakuna touching economic or sports news. Hizo za siasa magamba wanabana zisitangazwe
     
  6. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Tanzania Hawavumi lakini wamo.
    Tanzania wa hapahapa tu
    Tanzania Fagilia vya wageni
     
  7. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mtamkubali waziri wa ulinzi wa Israel alipoilinganisha TANZANIA na TREPOLANIA....So watutangaze kwa lipi ata ktk mahojiano or interviews hua wanaoonekana ni viongozi wa KENYA....Anyway guys may be watatangaza hii '' TANZANIAN PRESDENT RESHUFFLES HIS CABINET AFTER MASSIVE SCANDAL OF CORRUPTION OF HIS TRUSTEE MINISTERS....wait n see
     
  8. bongo-live

    bongo-live JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2016
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 751
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 80
    duuh mweeeeeeeeehhh
     
Loading...