Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Bongo Hii Kitu Haiwezekani Kweli.........

Discussion in 'Jamii Photos' started by The Finest, Oct 27, 2011.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    STICKER.jpg

    Wakitoa Sticker za hivi
     
  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    The Finest u have made my day, hakuna kinachoshindikana chini ya jua.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yes ukiishalipa kodi unabandika kwenye gari lako hiyo sticker
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ila utatafuta uhasama tu na serikali yetu hii ya dot com.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    CCM hawapendi kitu kama hiki, wao wanafrahia yale mabango ya "mradi huu unajengwa kwa hisani ya walipa kodi wa Japan"
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mpwa zile sticker za wiki ya nenda kwa usalama zingekuwa za namna hii hata trafiki akikusimamisha lazima afikirie mara mbili kwanza, unamwambia aisome
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha sticker za namna hii ndio zinatufaa sana watz
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Zile ni miradi ya polisi buku 5 lakini kuipata mzee mbinde
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anaweza kuisoma na asielewe kimeandikwa nini.


     
  10. S

    Shelisheli Senior Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii kitu inawezekana sana, sema tu sisi watz hatuna utamaduni wa kuhoji kodi zetu zinatumika vipi. Hebu fikiria Mkuu wa wilaya na shangingi la ml. 80 anatembelea shule ya msingi isiyo na madirisha wala milango, kodi badala ya kurekebisha shule inaishia kwenye gharama kubwa za magari ya kifahari na mafuta ya safari za wakubwa
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,892
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    kwa nchi hii sahau labda tuzaliwe mara ya pili
     
  12. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi kodi zetu huwa zinaenda wapi?
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,892
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    hahahahahah...........
     
  14. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli binamu mie mpaka leo sijapata hiyo sticker, mbaya zaidi wakuotee alafu usikutwe nayo balaa lake usipime.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!!! Unautania trafiki zetu eheeeee
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kweli Shelisheli maana tunavyohimizwa kulipa kodi sio jinsi zinavyotumika so sad aisee
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol....walahi ningekuwa na sticker ya hivyo naibandika mbele ya kioo inakuwa peke yake zile zingine za insurance naziweka kioo cha nyuma
     
  18. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Ha ha ha ha kwani uongo? unabishaaa.
     
  19. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Au tubadilishe utawala.
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,892
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    ukienda kudai upatiwe TAX Clearance certificate utajuta unaweza kupewa kodi ya ajabu unajiuliza walikuwa wapi siku zote waiskudai hiyo kodi yote hiyo ni mianya ya r****wa.....bila kurekebisha mfumo mzima hii kitu ni ndoto.......na mabadiliko mojawapo ni kujua kodi zeetu zinafanya kazi gani au ndio 80% anasa 20% maendeleao
     
Loading...