Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIV=AIDS: Fact Or Fraud . HAVE U EVER WATCHED THIS

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Apr 28, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    • je Umewahi kuztaza hii dcuemntary video kuhusu consipircay theory ya HIV AIDS?

    • Nni chanzo cha HIV na nini inaweza kuwa chanz cha AIDS? (kwa mujibu wa mawazo mbadala...)
    Tazama hii shocking video Sijui ni sawa kuiweka kwenye kundi la conspiracy theory. Wewe utakuwa muamuzi.
    FULL DOCUMENTARY 1 hr 56 min


    NB this was released in 2008

    Dondoo zao wataalam
    Kama unatka kuangalia clip za vipande vido go vidogo Anza na hii
    YouTube - Aids Hoax 10 Reasons Part 1 then endelea na clip nyingine youtube

    Nadhani hata Thabo mbeki zile alegation zake kuwa HIV haisaabishi AIDS alizitoa miaka ya nyuma ni baada ya kuona documentary hii .....


    Tuendelee whats your comments.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kila jambo ambalo binadamu ameweza kutia mkono wake basi amekiharibu.
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    • je inawezekana wamerekani walitengeza kirusi labaratory katika kutafuta tiba fulani ila baaada ya matokeo kuwa mabaya ikabidi sokwe wabambikiwe.

    • Je inawezekana wamerekani watatakiwa kulipa fidia mamilioni ya watu kama ukweli halisi wa chanzo cha AIDS ukijulikana ni man made virus

    una maana gani mkuu kuna mambo wametia mkono yamekwenda vizuri. Mfano naona wanaongolea chanjo ya Polio
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    HIV is laboratory product sio news alafu the so called wataalamu wanasema eti ni virus. Lakini ukiangalia vizuri jinalake la kitaalamu ni AIDS [Acquired immune deficiency syndrom]. its all a syndrom and the aproach is only taken from virus point of view thats why they don't get anywhere with all the money they pour in. If you want to do deffernt you don't get funding and your projects get sabotaged or face many other countless obstacles even death. The people behind AIDS are everywhere just looking to make sure no one find a solution while saying there only to help.
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Napenda kusikia maoni ya greatthinkers wenzangu . What culd be the soucre of HIV AIDS. leteni consipiricay theoy zote tuziweke hapa

    Kuna conspiracy theory hii

    kuwa Wamerekani walitaka kukomesha Ushoga kwa wanaume hasa wa jeshini. kwa siri w bila waathirika kujua wanafanyiwa majiribia walipewa hizo chanjo but bahati mbaya reaction yake kile kirusi kweye mwili wa binadamu ikawa ni madhara na matatizo makubwa.

    From there ikabidi wasingiziwe sokwe wa africa.
     
  6. i411

    i411 JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    The conspiracy i know is they discover the virus by accident as usual in the lab but wakaona vile inavyofanya watu wakaamua kukifanya kirusi kiwi kama silaa hasa kwa ajili ya kupunguza idadi ya watu dunia hii na kuwafanya kuwa masking zaidi wakinunua zile dawa zao hewa. Ndo mpaka leo na kesho hayo mashirika ya madawa yakitoa hela za kutafuta kinga wanatoa na masharti jinsi ya kufanya uchunguzi huo na wakijua hakuna lolote litakalotokea. Na wanaofanya uchunguzi huo sikuizi wanafanya tuu kama vile ni ajina manake wanajua wakifanya vingine kibarua kitaota majani.
     
Loading...