Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Historia ya mtandao wa kifisadi baina ya william ngeleja, rostam aziz, pius msekwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by George Maige Nhigula Jr., Jan 15, 2011.

  1. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu Wana JF,

    Napenda kutoa mwanga na historia ya waziri wa Nishati na madini Bwana William Ngeleja na mtandao wa kifisadi wa Rostam Aziz na Pius Mswekwa. Bwana Ngeleja aliwekwa na mafisadi kama mwanasheria wa VODACOM (T) LTD mpaka mwaka 2005, chini ya wakurugenzi wake akiwamo ROSTAM AZIZ, PIUS MSEKWA kama mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi na Peter Noni kama wakurugenzi wazalendo wa VODACOM.

    Mwaka 2005, mtandao wa kifisadi uliweka azimio wa kuandaa vijana wa kazi ambao wataweza kuendeleza kazi ya kulinda maslahi yao, na ROSTAM AZIZ kama key player wa mtandao huo alimshawishi bwana william Ngeleja kwenda sengerema kugombea ubunge na mtandao utakuwa nyuma yake kumwezesha kwa hali na mali ili aweze kupata ubunge na hatimae kuingia bungeni kuongeza nguvu ya mafisadi.

    Bwana William Ngeleja alikwisha nunuliwa na mtandao wa mabosi wake wa zamani pale VODACOM alipokuwa mwanasheria wa VODACOM, hivyo basi kwa watu wasio mfahamu vizuri William Ngeleja wanafikiri kuwa amekuwa waziri wa Nishati na madini kwa bahati mbaya, hiyo ni calculated move ya mtandao wa mafisadi ambao amekuwa nao karibu na kufanya nao kazi mda mrefu.

    Hivyo kitendo cha Ngeleja kuwa Waziri wa nishati na madini na kuendelea kukingia kifua deal za mafisadi kama anavyo endelea kufanya hivi sasa kwenye deal ya DOWANS na kufanya jitihada kubwa kuzika mapendekezo ya kamati ya bunge ya Kashfa ya RICHMOND ili kuwalinda ma GODFATHER wake waliomweka hapo alipo.

    Mimi binafsi nilikwisha fanya kazi na William Ngeleja ni mtu ambae hawezi kuwa na independent mind na kufanya decision zenye maslahi ya taifa, ni mtu anaependa kujipendekeza na kunyenyekea bila kuwa na reasoning na independent decision.

    Hivyo mafisadi wataendelea kutusumbua kwa sababu JK alikwisha tengeneza mtandao mkubwa sana kwa kila sector ya uchumi wa nchi hii, tulimwajibisha Nazir Kalamagi, msabaha na Lowassa walioletwa ni vijana wao wa kazi wakina William Ngeleja, Matayo David, Adam Malima, Lawrence masha na wengine wengi wengi.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu haya yanajulikana, nilitegemea unakuja na kitu kipya kabisa, anyway wenye data wataweka,
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe kama unajua ongeza kama huna cha kuongeza acha wasiojua wasome na waelewe.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa, wengine tulikuwa hatujui hili! Ametufumbua macho na kuweka tafakuri kwenye akili zetu!
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kugombea ubunge waziri wa Nishati na Madini alikuwa mwanasheria wa Vodacom akiwa chini ya Ndgugu Godwin Ngwilimi,wakati huo Muiran Rostam akiwa mmiliki mkuu wa Vodacom,

    Du full connection;
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umechelewa kujua.
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ndio nimejua sasa,kumbe hapa mnajua basi Mods toeni hii
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole mkubwa, MODS msaidie kutoa
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    HE MBONA UMEKOMAA SANA WEWE NAWE UMO NINI??kwa mafisadi
     
  10. n

    nzom Senior Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    oyi hapo jombaa nchi hii na mora sasa tuamue kuandamana je nani atachukua nini mimi hawa majamaa wananikera kama vile nchi ni yao peke yao
     
  11. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Everybody knows this.
     
  12. D

    Deo JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kila mmoja kujua hakutoshi, ni muhimu sana kukumbushana. Wengine wamesahau au hawakusikia kabisa, hivyo hii ni nzuri sana. Zaidi mafisadi watapenda tusahau
     
  13. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani baharini usiseme twafa sema nafa , hapa sema najua usiseme wote wanajua , mimi ndiyo kwanza nayaona leo acha nikugongee thanx
     
Loading...