Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Historia ya Mkwawa ITV... Je, sisi ni wanaume?

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by maishapopote, Dec 11, 2011.

  1. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nimeangalia documentary ya chief mkwawa leo,kuna kitu nitawauliza waliokiona je kuna namna Yoyote tunalingana nae? Wanaume wa sinza wanaopaka poda,wa kinondoni wenye vitambi na makunyanzi.... Masharobaro.. Je tukiangalia kiundani je hatujapoteza utamaduni weTu? Je sisi ni wanaume au?
     
  2. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hatujapoteza kitu,ile ilikuwa karne nyingine,na wale ni waigizaji tu wala yule uliyemwona sio mkwawa halisi!
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    A very poorly unproffessional directed video shooting...it does not qualify the name 'documentary'
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa
     
  5. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    lakini mkuu turudi kwenye ukweli...ni karne nyingine lakini mbna sisi ni tofauti sana na wao sizungumzii uigizaji bali events zilizokua zinaonyeshwa pale
     
  6. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    mkuu kuna documentary gani unayoifahamu bongo yenye Quality unayotaka?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Documentary nyingi bongo zinakuwa hovyo main reason ni bajeti as a result mtu anaamua kufanya kila kitu ata ambavyo sio fani yake anaforce kingi .The same to movies za kibongo,mtu mmoja title zote kazibeba kuanzia udirector............................................................. etc
     
  8. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    kaka ile sio documentary.
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Wivu. Mbona wewe hujatayarisha hiyo yako tukaiona? Kazi kulaumu wenzenu wala nyinyi hamuwezi hata nusu ya hiyo.
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umenifurahisha kweli, wanaume kupaka poda hawa wameanza juzi juzi tu, hata sisi enzi zetu hata mafuta tulikuwa hatupaki, tufauti na kina Mkwawa wa Sinza, hao wa vitambi huko kinondoni kwenu itakuwa ni ulevi tu wa nafaka zilizooza (bia) na manyama nyama ya kuchoma ambayo hayajulikani ni nyamafu ama ni halali!
     
  11. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Siku hizi hakuna wanaume wa ukweli,mtu hawezi hata kubeba debe moja la mahindi,sasa huyo utamwita mwanaume?
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu namuona hapo kwenye avatar yako
     
Loading...