Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hisia zako zilikuwaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pearl, Mar 11, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ivi ulivyojiunga na JF kuna watu mkawa hamfahamiani mnawasiliana hapa tu,labda mkabadilishana no za cm etc,je ulikuwa unawaza(kabla hamjaonana)huyo mtu yukoje?umbile,tabia,rangi etc mm kwa mfano watu niliowasiliana nao na tumeonana/hatujaonana:
    Geoff: niliisi ni mtu mnene,mrefu,mpole,mcheshi
    Xpin: mtundu,mchokozi,mcheshi
    kaizer: mchokozi,mcheshi,mrefu,mwembamba
    1st lady: mcha Mugu,anampenda mumewe,anapenda kazi,mdada mwenye heshima zake
    Bht: mcheshi,muongeaji,zais ya kati,lady with dignity n principoz
    Buji: mcheshi,mchekeshaji yani huchoki kuwa nae,
    Masaki :mcheshi,mkaka
    Ngoswe: mcheshi,mpenda kabila lake,anapenda kusoma
    Huu ni mtazamo wangu tu kuna ambao nimekutana nao ni kweli wako hivyo wengine hatujakutana nadhani wako hivyo au kuna tofauti kidogo,je na ww kuna yyte hapa JF uliekutana nae/hujakutana nae unahisi yukoje/ulihisi yukoje,je hisia zako zilikuwa kweli?
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    this is segmentation.
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    who is segmented?
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pearl....easy to befriend, loving and caring, prety, hard working

    FL1......a dignified lady, she has fear of God, Responsible (naenda kumpikie hubby....hahahaaa), mtu wa watu

    Lily Flower.....dah mpole, wise (listens more n talks less), heshima sana

    Akili Kichwani.......(mmmh baadae nipe muda)

    Kigogo.....babu asopenda shida, anadharau mambo mengi (hana stress)
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Mi mchokozi siyo?
    Mi Avatar zilinidanganya. Kama wewe nilifikiri bonge la jimama kumbe kipotabo cha kufa mtu. Afu na twin wako nikajua bonge la kipotabo kumbe jimama hata tukutuku ya Fidel haiwezi kumbeba.
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa mama miaaaaaaaaaaaaaaa, you dont know what you have just done LOL!!!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    we pearl wewe?!hahahahahaha!

    HUYO KAIZER DAH!...mchokozi kumbe?
    na huyo X-PIN duh!NAE NI MCHOKOZI EEH?
    hahahahaha!ngoja ni-google neno UCHOKOZI:D
    be back shortly
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    iribini ni mchokozi sana laikini doooh!!
    So caring and protective (hataki niende jukwaa la wakubwa eti ntaharibika)
    charming, very resbonsible brother i have.........later!!!
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    PEARL - Mpole, mdadisi lakini sio mwnamke ni DUME.

    FIDE - Machachari, mpenda totozi.

    VUKANI - Mtu wa kucomplicate mno, mluga luga.

    FIRST LADY - Kama pearl ila yeye ni mtata.

    EMMA MAKOFIA - Ana kipara kama Mkapa.

    BHT - Ni mwembamba kama Fido dido.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ahsante kwa kunithibitishia kwamba huyu ndugu NI MCHOKOZI.....!
    jamani eeh,naomba watu wengine kumi au zaidi wanithibitishie kuwa huyu ndugu NI MCHOKOZI,please jamani:D:D
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Didn't I told you what happens to my brain when I miss my favourite liquid for some minutes?
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    your brain tends to work backwards hahaaaaaa......go get some utaharibu zaidi bila hiyo..........
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Nimekuelewa lakini............
    Na hii athletic figure yangu mbona huizungumzii?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaha si mchezo unamaana Pearl akipanda naweza nikapata adhabu ya kutafuta waziba pancha mpaka nikome?
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    biggy ni mutu ya mazoezi, ze bounsa
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha hapa mkuu unafanya watu waendelee kuniogopa haswa wale wanao juwa najiexpress wkt nilisha staafu.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    weee ndo kabisa nenda kanywe supu ya pweza pale pa siku zote

    huyo twin ni kipotabo ile mbaya, hujasoma biggy alivoandika???
    ntakanseli mtoko na ofa tuliyokuahidi weee haya.......
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naona google yangu leo imegoma kufanya kazi ...:)sifa za fidel80 ni sifa tata jamani!
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jamani jamani wantakani ww?mm nilikua ww ni kimbaumbau kinoma,nikahisi una bichwa ka samaki(akili nyiiiiingi)
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha ok nimesahauu miwani leo.
    Nataka siku moja nikupakia kwenye tuktuk lakini naomba ruhusa kwanza kwa B maana si wajua lazima unikumbatie.!!
     
Loading...