Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Couples za JF ni hizi...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PakaJimmy, Mar 12, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wanajukwaa,
    Jana kumetundikwa thread moja, HII-HAPA, ambayo muwasilishaji anayeenda kwa jina la Pearl alieleza anavyoota sifa za wadau mbalimbali wa hapa ndani jinsi walivyo kwa hisia zake na kwa kusoma mabandiko yao!!..mfano, (nanukuu):
    na wengine weengi walioorodheshwa!

    Swali: Je JF ingelikuwa ni SAYARI , ni nani na nani hapo wanakubaliana KWA SIFA na HADHI zilizobuniwa, kuwa couple?...
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    PakaJimmy na Pearl
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    kwa mtazamo wangu ni kama ifuatavyo:
    pakajimmy + WOS (familia itakuwa na adabu)
    bht + balantanda (hilo halina mjadala)
    pearl + drphone (imetulia)
    MMK + FL1 (hawa ndugu watawaonea sana)
    kigogo + birigita (mmhh)
    Lilyflower + rayB (watacope)
    Fidel + Maria Roza (hapa kutakesha)
    Masanilo + Annina (mbona bibie atajiju)

    Bado nitaendelea.......
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Invizibo na Bht!
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Madesa mixed eeeh!!!???
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Katavi na Birigita
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Jesus!
    You guys, unless if you are not serious...nitamweza wapi mimi Pearl?..mi namhisi kama yuko naniliu sana!
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mkuu PJ mnawezana sana na bibie huyo si unaona avatar yenyewe ilivyotulia
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Xpin na pretta, makofi tafadhali..... very good couple.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Baba Enock na Lily Flower
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Bht: mcheshi,muongeaji,zais ya kati,lady with dignity n principoz +Buji: mcheshi,mchekeshaji yani huchoki kuwa nae= BONGE LA COUPLE
     
  12. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo , baba watoto funga macho usisome hapo kwenye red, ni mtazamo tu wa Preta.
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yesu wangu na maria na yosefu..............................
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Fidel80 na carmel
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe pearl na drphone itulie drphone mbishiiiiiiiiiiiiiiii peral mjuajiiiiiiiiiiiii umeona tofauti hiyo
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Du, Preta sasa wewe unataka kuniua!..Jimama wote mnene vile nitafanza vp miyeee?
     
  17. JS

    JS JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mntafuta kuchonganisha nyumba za watu. Pakajimmy utashikiliwa wewe hapo kwa kosa hilo la jinai. Usiseme sikukuambia. ;)
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aah acha uoga mkuu au ulishaozoe vipapatio
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lily flower wifi yangu,mbona unataka kumpa mchumba wangu pretta? unanisaliti wifi yako?
    Toka jana nachokozwa humu JFwanataka kututenga.
    Jamani CHRISPIN & CHARITY are couples a long time ago,msituingilie na mapenzi yetu
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Noop..tuliza moyo besti!..woga wako tu na presha hiyo!..nijuavyo mimi hakuna sayari ya JF!..Bado haijazaliwa!...soma vizuri original thread!
     
Loading...