Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hillary Clinton aiumbua Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jun 16, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Pamoja na kupigia debe ziara yake alipokuwa hapa mama huyu, na kuwa ameamua kufuta umasikini, Bi Clinton aweka wazi kutokuridhika na hatua za kimaendeleo zilizofikiwa na Tanzania.

    Akitoa majumuisho juu ya ziara yake katika nchi kadhaa za Africa, Hillary alitumia muda mwingi kuisifia na kuipongeza Rwanda, kwa hatua kubwa za maendeleo zilizofikiwa, hatua ambazo zimeipeleka nchi hiyo kuelekea kujiondoa katika nchi masikini. Alizitaja nchi nyingine zilizopiga hatua kimaendeleo kuwa ni Zambia, Mali na Ghana. Hakuitaja kabisa Tanzania katika nchi zilizoonyesha juhudi za kupiga hatua kimaendeleo

    Source; ITV
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwanini aseme uongo?
    Si kuimbua ndio ukweli wenyewe
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ndo viongozi wetu wajue kuwa maendeleo siyo kulundikana mjini na kusababisha vurugu kila sehemu, foleni barabarani, miundo-mbinu isiyokuwa na ubora wowote. Kazi kubwa ya viongozi wetu kila mwaka ni kuweka mipango, mipango, mipango bila kujua kuna gharama yake kutekeleza hiyo mipango ambayo ni pamoja ni rasilimali watu, kupunguza matumizi ya anasa, kujifunga mikanda huku ukitarajia mambo mazuri ikiwezekana hata kuwafanya watu wapige kazi bila malipo ya ziada, watu wako tayari kufanya kazi ni motisha tu kutoka kwa viongozi wetu ndo inawafanya waache uzalendo.

    Lakini viongozi wetu wanataka vyote matokeo yake wanasahau mipango au kwa makusudi kabisa wanatuhadaa.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hakuitaja hata SYMBION?
     
  5. semango

    semango JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bado Tz haijapata kiongozi wa kuikwamua.bado tunasafari ndefu!!!
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Viongozi na Chama kinachoiongoza nchi ccm hawawezi kutufikisha Watanzania kule tunataka ni ngumu sana
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Chadema-JF, mmejifariji kwa kutoitaja Tanzania?
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hivi kusema ukweli ndio kuumbua? nina mashaka na magreat thinkers wetu...............
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    As if wao wanaishi Rwanda teh teh teh
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    ms sasa umefurahi nini? jinsi kina Lowasa , Mkapa wanavojilimbikizia mali ?au jinsi walivyo juu ya sheria sio?
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Inabidi Tanzania iige mfumo kama wa Rwanda, wao huwa na mfuo wa kumtathmin kiongozi ikiwa ni mbunge aliadi kuleta maendeleo jimboni kwake huwa wanampa mwaka kwa mwaka malengo uliojiwekea ss kila baada ya mwaka kuisha kuna kipindi cha live kwenye TV yao ya Taifa unaendda pale unajielezea wee ukimaliza wananchi wa jimbo lako wanapiga simu kutoa maoni ama malalamiko huku Mh. Kagame nae akiangalia baada ya hapo Mh. Kagame yy anatoa maoni yake ikiwa utakuwa uko chini ya kiwango ambacho ulitakiwa kufikia ujue kazi huna eitha ujiuzulu mwenyewe ama ufukuzwe kazi na ndio maana wenzetu wamepiga hatua kwenye masuala ya maendeleo.

    Kuna mawaziri wawili waliofungwa jela kwa sababu ya rushwa
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    umekua mtu mzima wewe shossi hebu acha kuchochea unafki...................
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kwani Bi.Hillary Clinton alivyokuja Tanzania si nasikia alienda Kinondoni manyanya mtaa wa ufipa makao makuu ya Chadema, kuonana na a loser Dk W. W Slaa
     
  14. L

    Lughe Senior Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sure for the USA through AGOA the door is open to any country ..but she put up more response into countries which they showed constructive straitegies and measures to overcome development. I'm sure leo hii tupewe the same fund zaidi,..ya Rwanda or any else..we should stil do nothing..!kwani iye fedha in be corrupted hata kabla haija be matured..!..a.k.a washaichukua kupitia so clled sitting allowance..!cha ajabu sioni wanachofaidi..tunapokaa kwenye follen eti kwa sababu barabara iliyetakiwa imekwishajengwa within a deadline...imetelekezwa kisa waziri or mkurugenzi ana 20% thereafter hakuna atayemuliza mkandarasi na hapo watafukiafukia imeshatoka.....ivi

    Wanajamii tujiulize.... ni kweli wote au wengi wetu hatujui nini suluhu yake nini?

    Ivi ni kweli wote au wengi wetu hatukuipigia kura ccm tuliipigia chadema...au chama kilichoonyesha nia ya kupewa dhamana?

    Hii aina ya kuongoza nchi kupitia kugawa makundi na kuwalinda eti hawa...kundi la epa...wale la dowans ..kule wa rada..ninawaangalia tu na kukaa na kuwasubiri watulete maendeleo wakati huo utata wao utakapokishwa ili twafamu hauwezi kwisha..?even after a centuary i'm sure never to be solved..!

    kwa hesabu ya haraka na nyepesi ccm na maendeleo tuwe wakweli hatutoki..!..kwa sababu wao siku zote wanadaiwa kwa kudaiana so kila wakati wanatafuta kwanza jinsi ya kutulizana the ndiyo watuongozee nchi?...when?..Zitto big up?keep it up!
     
  15. A

    Aman Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mibwege kama wewe kutakuwa na maendeleo kweli,swala la maendeleo ya nchi yetu sio la chadema na Dr slaa,ni la kwetu wote regardlss of itikadi za chama chako,kwa bahati mbaya au nzuri chama kilicho madarakani ni CCM,so ni lazima tukikosoe ili kiweze kuleta maendeleo kwa manufaa yetu sote,sio unakaa kumbeza Dr slaa.
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Acha uongo, kwenye red
    1. Rwanda ni sawa na mkoa wa kigoma tu, kwa hiyo hawawezi
    2. Ni kweli chedema walishinda huko karatu, moshi na Arusha kwa urais lakini si tanzania yote. Jakaya won election tuache uongo na ubabaishaji. bila shaka wewe utakuwa mtu wa kaskazini kwa Tz yetu. Nakushauri tembea Tanzania. ni zaidi ya kapo kaskazini ulipo. kuna kusini, magharibi, mashariki na kati pia.
    Anyway kama hutaki leave me alone na nenda kapalilie ndizi na kapige dawa mikahawa.
     
  17. R

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,670
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Nimesikia minister for foreign affairs yuko tena uswiss,juzi sijuhi alikuwa wapi na nasikia amealikwa sudani keshokutwa...sasa kama rais anahodhi mamlaka zote na kuwa kiguu na njia ni vipi Tanzania itaendelea jamani...Tanzania haina rais bali tuna msafiri kama akina Columbus na Vasco the da Gama
     
  18. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kuona hata siku moja ume post point humu. ni upupu from A-Z.

    Unajitafutia umaarufu wa kijinga.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Makada wa CCM hawapendoi kabisa kusikia hili wao wanapenda kusifiwa hata kama ni uongo nae anajua kabisa ni uongo lakini wakisifiwa wapo radhi wampe mwaliko tena kwa gharama zao wenyewe angalau waandae kamkutano flani iwe Arusha au Dar
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu, point kwako mpaka tumsifie Dk Slaa? Halafu nitafute umaarufu wa nini wakati wote humu JF, tupo undercover
     
Loading...