Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili tatizo linanihusu mimi tu au kuna wenzangu?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Anselm, Oct 22, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi natumia Modem ya Voda nilianza kutumia vifurushi vya Unlimited lkn baada ya kuona nabakisha chenchi nyingi nikahamia kwa kile kifurushi cha 5GB cha mwezi,sasa tatizo limeanza wiki iliyopita ngoma sasa hv inazingua ile kinoma,iko very slow na wakati mwingine inakwenda offline kabisa,jana imenitia hasira karibu niivunjevunje na nyundo mwenye maujanja ya kuninusuru kutoka kwenye tatizo hili tafadhali anisaidie otherwise nina mpango wa kuibeba niipeleke pale Mlimani City wakanirudishie chenchi yangu ya kwenye bundle(nimecheki salio jana nimesalaiwa na 3.9GB) kwani ushakuwa us***e,mtu nipo hapahapa Dar na'browse utafikiri niko Nanjilinji sijui Kipatimu,mambo gani haya Voda wananiletea?
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lol!! kaka mi hilo tatizo ninalo tigo!!! nimelia nao wee facebook lakin wapi!! its the same problem as urs.
     
  3. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jana mtandao wa voda ulikuwa unamushkeli hata mimi nilikuwa napata shida kupata mtandao!
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa mimi siyo jana tu ni almost wiki ya 2 sasa,for sure wana'bore sana
     
  5. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ningeona mkutane wote mlioko dar na muwaibukie hapo customer care.Because ukienda mwenyewe hawakawii kukuambia hilo tatizo ni lako peke yako.
     
  6. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ANGALIA zile network signal bar. zipo ngapi? zote tano? kama unapata vichoro kimoja au viwili hilo ni tatizo la eneo lako kwa kipindi hiki. lakini kama unapata full mnara itakuwa wanakudharau wewe tu. wanakuletea mambo ya ajabu kama ulivyodai. huku upande wetu full mziki
     
  7. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Same prob here, na me nilianza na Unlimited ila zilipokatika 3Gigs speed ikadrop all the way 2 abt 20KBps and 40KBps when i'm lucky(which z pretty shitty). Hizi za vifurushi back when i was in Mwanza ilikua fast ila after i returned 2 Dar imekua ni useless, most of d times najiunga na ya usiku ile cause kidogo ina uhafadhali. This ain't fair. Totally
     
  8. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Fine here.. labda mida ya night kuanzia saa 7 mpaka saa 10, huwa wanafanya marekebisho kama siku ya 5 hivi but muda mwingine inakimbiza mbaya, au labda eneo uliopo
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe...wasubiri nini...ebu jaribu Zantel uone.... Mie nilikuwa natumia airtel nao wakaleta uzusi nihakamia Zantel lakini kusema kweli nikiweka Mono napeta mwezi mzima huwezi amini...
     
Loading...