Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili ndilo balaa la mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Dec 24, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kuna dada mmoja nimetokea kumpenda sana ana miaka 29 sawa na umri wangu,katika kumfuatilia akaniambia ana jamaa yake yuko nje anasoma,ukweli mie sikuamini sababu tangu nimfahamu huyu dada kama miaka 3 iliyopita sijawahi kumuona na mwanaume yoyote wala kusikia kuwa anaboyfriend....nikaendelea kumfuatilia lakini maneno yake yakawa kama sitaki nataka..nikajipa moyo mwanaume na rafiki zangu wakanipa moyo sana kuendelea kufuatilia..baadaye yule dada akaniambia nimekwisha chumbiwa nikajua masiala..sababu nilipokuwa nampigia cim mda mwingine anapokea mara anapotezea na sms hivyo hiyo..

    Wiki iliyopita sijui imekuwa vipi au sijuiyule dada alimwambia jamaa yake..mara nikaona simu number mpya hata sijui..jamaa kanisalimia akajitambulisha majina yake matatu akaongea kwa ustarabu tu kama vile tu nafahamiana story kama mbili tatu hivi baadaye akaniambia Tafadhari kaa mbali na mchumba wangu ambaye ni huyo dada.. akamtaja jina kisha akasema niache kumsumbua huyo dada wala kumfuata fuata sababu alikwisha mtolea mahari na tarehe ya arusi akanitajia.

    Kwa kweli niliishiwa nguvu na sikuamini huyu dada angeweza kunifanyia hivi kwa nini asingesema mapema hakiwa serious na kwa nini aliamua kunisema kwa mchumba wake sababu inaonyesha alimpa full information zangu zote.nimepoteza zaidi ya miaka 2 namfuatilia huyu dada..


    Naomba ushauri nifanyeje ili niweze kumsahau na kumtoa kwenye moyo wangu huyu dada..ukweli nampenda sana miaka 2 namfuatlia huyu dada lakini hakuna kitu.nimejaribu kumpa kila kitu nilichokuwa nacho ili aweze kusema ndiyo lakini alikataa kila kitu.siku ya tatu nalala naweweseka kwa ajili yake nampigia simu anasema hiyo ndiyo hari halisi.nikamuomba nitoke naye hata one night dinner kagoma.nifanyeje mimi......
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    pole sana..........

    inaelekea ulizama haswa mapenzini, kumfuatilia mtu miaka 2 si mchezo, na inaonyesha ulipenda kwa dhati, lakini bahati haikuwa yako....

    kama mdada alivyokwambia alikuwa kachumbia, uliyafumbia macho yote hayo kwa sababu ya mapenzi.... na usikute alipokwambia ana mtu kamtolea mahari, yupo masomoni ukadhani mdada hayupo serious kwa sababu tu hujawahi kumuona na mtu wala kupata habari zake, kumbe dada wa watu alikuwa anajitunza kwa ajili ya mchumba wake wewe ukadhani hayupo serious au analeta pozi za'kike?"

    ila yote hayo ni maisha, huyo dada na mchumba wake wanapendana, mpaka mwanamke kajitunza miaka yote kumsubiria mtarajiwa yake........ na kwa mwanamke ajayejiheshimu hawezi kutoka na wewe ilhali anajua huo ni mtego.....

    pia inawezekana alimpa mtarajiwa wake namba yako baada ya kuona upo serious zaidi, au kila akikuambia nae mtu wake bado wewe unamng'ang'ania, au kumfutilia kwako(kumbuka miaka 2 ni mingi) kumegeuka kero kwake, au ameona ndo njia muafaka ya kukufanya umuache awe na amani......

    ofcourse maumivu ni makubwa, ukizingatia umewekeza hisia zako hapo...
    lakini huo si mwisho wa dunia, kwenye maisha huwezi kupata kila ukitakacho .....
    kwanza kubali hali halisi kuwa huyo dada tayari "keshawahiwa"
    jitahidi umuone ni wa kawaida
    punguza kumpigia simu
    punguza kumuona
    muepuke
    go ut jichanganye na marafiki
    in time utamsahau..... si rahisi kama unavyodhani lakini wanasema "time heals"
    kwa wakati utajikuta unazoea
    kwa wakati utajikuta unamsahau, hata ukimuona kiroho hakitashtuka.... na mwisho wa siku utamchangia sendoff take na kuhudhuria harusi

    na mwisho wa siku utampata wako.... wako peke yako....

    nakutakia christmass njema.....




     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    time is the best healer....unaumia kwa sababu ni mwanzo wa kuwa dumped,ila with time utamsahau tu...jikeep busy fanya mazoezi mwili uchoke au find new hobby kama swimming itayooccupy muda wako na mind yako hivyo kutomfikiria....ila usimlaumu aisee alikwambia mapema,sema mapenzi yako kwake yakakutia upofu....au labda na yeye hakuwa sure amchague nani kati yenu ndio maana akakuweka mguu ndani mguu nje,sasa ameshafanya decision wewe cha kufanya ni kuaccept na kuheshimu mawazo yake.its hard but try....
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    si alishakwambia jamaa yake alikuwa nje anasoma! ungemuamini tangu kipindi hicho hayo yote yasingekukuta.
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Si kila siku kama maelezo ya picha hayasomeki vizuri basi tuangalie picha yenyewe. Sasa wewe vyote huvioni tatizo liko kwako. Na utakua na ziada ya tatizo ikiwa akili yako itasome baada ya huyo wanawake wamekwisha duniani.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siumeshasema alikutaarifu kwamba ana mchumba wake?Watu jifunzeni kuchukulia HAPANA kama HAPANA na sio NDIO. Sio kila mwanamke ni nataka sitaki.

    Alafu unachekesha kweli. . . . kwahiyo wewe mtu akipokea simu yako basi kakukubalia?Grow up na ujifunze kusikiliza na kuelewa. Sio unang'ang'ania hata visivyong'ang'aniwa.
    Ningekua namfahamu huyo dada ningempa zawadi, au kama vipi mfikishie salam zangu.Mwambie "yeye ni mwanamke wa shoka, Lizzy anamkubali."
     
  7. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hakuniambia katika mazingira ya kuwa serious hadi kufikia hatua ya kuamini.nakama alikuwa hataki si angesema sitaki kwa kuonyesha moja kwa moja..na kwa nini alikuwa anakubari kushare naye idea zangu,future za maisha...
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unashangaza kweli. . . .
    Huo usiriaz unaotaka labda sio asili yake.Siku nyingine chukua unachoambiwa bila kujidanganya vile unavyopenda wewe.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hee! Kumbe watu kama nyie mpaka tuwe tunawatukana ndio mjue tumemaanisha hapana!
     
  10. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Umejitakia mwenyewe mambo yote haya, wanawake wengine wakisema No wanamaanisha No, usidhani kila mtu ni SITAKI NATAKA, wenye heshima zao huwa wako straight! Pole sana jitahidi kumsahau na usikae karibu nae usije ujaanza kutongoza tena. Ila ata yeye alikosea kumwambia huyo jamaa akupigie, yeye mwenyewe alitakiwa kujiamini na kukujeleza black and white bila kulazimika kumwambia huyo mwanaume, Huyo mwanaume naye kwa upande mwingine pia alikosea, kwani siku mkewe akitongozwa na akamkubali mwanaume mwingine wa nje atamwambia mumewe??
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahahahahah....kijana pole ila umenifurahisha sana
    let me tell u something kaka...no nation has benefited from prolonged warfare. unatakiwa wakatu unafuatilia unaangalia na mkao wa huyo demu wewe miaka miwili bado tuu hujaona kuwa hakuna kitu hapa. sasa kubali yaishe mwana wewe ndio kwishakula kwako...time itapita na u will find another
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,489
    Trophy Points: 280
    hivi unawezaje kumfuatlia mtu kwa miaka miwili???????
    na unazungumza kama kitu cha 'kujivunia'
    si ajabu huyo mchumba wake hakuchukua hata miezi sita 'kumaliza kazi'
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Shida ya kupenda ukubwani...itabidi nifungue chuo cha mapenzi...
     
  14. V

    Victor Jeremiah Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kaka angu, alishakwambia kuwa ana mtu wake na ametolewa na mahari, we bado tu unaganda, aiseeh, ni vizuri tukajaribu kuheshimu majibu ya wenzetu,pole lakini
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Pole kwa kutoa kila kitu chako na kupoteza muda wako...inaelekea ulipenda haswaaaa bila kusoma alama za nyakati. Ukitaka kumsahau huyu binti,kubali matokeo..baaaaaasi!! Maana mpaka kakusemea kwa mtarajiwa wake ujue hataki masihara na wewe...sawa kaka?!
     
  16. P

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu hii thread yako na maelezo yako sidhani kama umefikisha miaka 29 au age zenu zipo hapo,coz maelezo yanaonyesha kwamba ndio kwanza mgeni wa mapenzi yaani ndio kwanza unaingia kwenye hizi anga,

    Achana nae na mpotezee, wanawake wa siku hizi ndio walivyo mkuu tafuta mwanamke mwingine mbona wanawake ni wengi sana kuliko hata wanaume so why ujichanganye na huyo msichana,ingia facebook utakutana na kila aina ya wasichana.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ushauri ameshakupa mwenye mali, unless kama unataka upotoshaji tu.... ACHA HIYO KITU
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Demu alikuwa anaweka msisitizo kwa jamaa ili jamaa amuamini zaidi, sio mchezo aisee, ndio hivyo lakini ila demu kafanya makosa kumwambia jamaa ni mambo ya kishamba tu!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ushamba wake uko wapi?
    Mnafahamu mazingira yaliyosababisha amweleze?Kama msg za huyu mshkaji zilikua hazikomi?Kama alikua anapiga simu hovyo hata nyakati za usiku? Asimwambie mchumba wa ukweli kisa ni ushamba?

    Kweli kazi tunayo, mtu akiwa mkweli (sikutaki,nna wangu, akimweleza mwenzake ukweli kuhusu wewe ukaonywa) TABU. Simsumbue wanaotaka huo usumbufu. . . . !
     
  20. S

    Se ntaki Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote 9,kwan we lizzy haunaga ma sleeping? Kunakucha ivyo.
     
Loading...