Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili nalo NENO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Aug 3, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nahumu 1:9
    Mnawaza nini juu ya Bwana? Yeye atakomesha kabisa; mateso hayatainuka mara ya pili
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa kunitengenezea siku yangu kwa hilo neno la uzima na faraja.
    limenipa moyo na kunijenga sana.
    Ubarikiwe.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante Kiranja mkuu tunakaa na yetu mioyoni mwetu siku zote za maisha yetu

    Neno la Kristo likae kwa wingi ndani yetu (Wakolosai 3:16).

    Kwa nini basi neno la Kristo likae kwa wingi ndani yetu? Ni kwa sababu lina mambo yafuatayo ambayo ni muhimu katika maisha yetu ya Ukristo.
    Mambo hayo ni…
    A) Neno la Mungu li Hai
    B) Neno la Mungu lina nguvu (Mwanzo 1:6).
    C) Neno la Mungu lina ukali kuliko upanga
    D) Neno la Mungu linachoma hata kuzigawanya nafsi, roho viungo na mafuta yaliyomo ndani yake
    E) Neno la Mungu li jepesi kuyatambua mawazo na makusudi ya moyo

     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kutukumbusha.
     
  5. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kumbe wewe ni MPENDWA?! Sikujua kama wapendwa wanaruhusiwa kuangalia mambo ya kikubwa!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    haha haha h aha a ha Kana Ka Mfumu, kwani hujui yale mambo hayana ubaguzi?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Kuna kitu gani cha ajabu kwenye mambo ya kikubwa nisichokijua ..mie ni mkubwa pia???
     
  8. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You guys just stick on the topic.for God sake.Nimeipenda hiyo comment from Nahumu.God bless you.
     
  9. M

    MathewMssw Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana kwa neno!!!
     
  10. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maovu yaliyofanyika kipindi kilichopita ya akina zombe, Richmond, EPA, Kiura, project feki za serikali, na maovu mengine mengi ya akina Ditopile kuua mtu kama kushuti digidigi! kweli tutayasahau?
    MUNGU TUPE AMANI, make yanasumbua kichwa changu.
     
  11. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nilidhani kuwa wapendwa katika neno hawaruhusiwi kutafuta tamaa za kidunia. Kumbe siku hizi vinachanganyika!
     
  12. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Weweeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Kwani mambo ya kikubwa ni tamaa za kidunia. Firstlady na wapendwa wengine wako selective ktk thread za mambo za kikubwa.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,496
    Trophy Points: 280
    Thank you Jesus, kumbe tunamkumbuka Mungu wakati huu wa uchaguzi pia, thank you and stay blessed
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amen
     
  15. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Jinsi mkono wake wa kuokoa na kukomboa ulivyo mkuu. Kama alimhukumu farao kwa kumtenga na wana Israel alipoyaseta majeshi ya wamisri katika bahari ya Shamu, vivyo hivyo anaweza kututenga na umaskini mkuu tuliosababishiwa na serikali ya ccm. Ccm imeachwa kutawala mda mrefu ili kwamba itakapoondoshwa kirahisi watu watambue kwamba Muumba ana mamlaka juu mbinguni na duniani. ONYO kwa watz: kuna aya moja inayosema 'msipo sadiki hamtathibitika' hivyo basi tuonyeshe kusadiki kwetu kwa ushiriki wa kura yetu ya kumwangusha Farao ccm na jeshi lake la Mafisadi.
     
Loading...