Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la serikali ya umoja wa kitaifa limekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Nov 28, 2010.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana Maalim Seif alihutubia mkutano wa hadhara huko Zeinj na kuwashukuru wananchi wa huko kwa kile alichoita kuwezesha kuundwa kwa " serikali ya umoja wa kitaifa." Swali hapa, ni taifa gani hilo? Kwani mbali na watanzania, kuna taifa lingine nchini hapa? Kama hakuna, hivi hiyo serikali iliyoundwa huko Zenj, inayo hadhi ya kitaifa? Nakaribisha michango ya mawazo kwa mtu yeyote mwenye uelewa na suala hilo. Naomba niwakilishe.
     
Loading...