Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili la Marehemu Steven Kanumba kufanyiwa MISA hp soweto A town cjui ina maana gani!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by LiverpoolFC, Apr 15, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kutakuwepo na Misa ya kumwombea Marehemu tajwa hapo juu jumapili ya tar 15/04/2012 majira ya saa tatu ya asubuhi na kuendelea!

    Misa hii itaendeshwa na dhehebu zote kuu mbili Nchini ya Dini (Kikrsto na Kiislamu).
    Sijapata kuelewa maana haswa ya Misa hii ila nimejiwa na maulizo mengi kichwani baada ya kuinyaka hbr hii.

    Source ni mmoja wa watumishi watakaoendesha ibada kesho hapo viwanja vya Soweto hapa A town!

    Ntarudi!
     
  2. BUNDI WA MJINI

    BUNDI WA MJINI Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna shida gani akifanyiwa hivyo?
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kujifurahisha tu ..ninavyojua mtu akishakufa hamuwezi kufanya chochote kubadilisha mawazo ya Mungu..kinachotakiwa ni kuyaenzi yale mema ambayo ameyaacha marehemu na wala sio kukaa kaa na kuanza kumsalia salia haisaidii kitu , tunaongozwa na hisia zaidi ninavyoona
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Ameifanyia ni Taifa letu mpk akumbukwe kivile?
    Mi cjaona hata lolote alilofanya.

    Labda wewe nipe mbili, tatu cha kukufanya uishawishi Taifa kumkumbu daima!


    Maana labda Mi nimepitiwa!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Tena Mi nimeiona kama ni hisia mbaya haswa!
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...upuuzi mtupu.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Yani usio na fikra ya vichwa hata kidogo!
     
  8. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nyie huyo mungu aliye waambia kuwa haina maana kumuombea aliye mchukua labda siyo yeye atakaye ombwa. Lkn kwetu wakristo kuna option tuliyo pewa, 'litakalo funguliwa dunian na mbingun limefunguliwa na litakalo fungiwa dunian na mbingun limefungiwa' Kanumba hakua mali ya shetan na ndio maana tutamtangazia shetan na kumpokonya uwezo wa kuwa nae kwa ibada. Poleni sana
     
  9. M

    Mama Elvis Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me naona poa tu,ndiyo au hapana yte majibu
     
  10. C

    Chaaakoon Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hayo maneno ya kufunga na kufunguliwa ni sawa kabisa lakini huyu Mungu hataki ibada za wafu. Angekua mgonjwa chalii angu tungefunga kwa maombi kabisa sasa unasema unampokonya satan nn wakat keshaenda. Yesu kasema aaminie na kbtzwa ataokoka asieamin amekwisha hkmiwa. Tusjdanganye jman. Twenden chach!!
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    as long as wanamuomba Mungu muumba wa mbingu na nchi waombe tu, kuliko wale wanaoishia kufanya kafara.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    ni vizuri sana!
     
  13. by default

    by default JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipofu wawili wakiongozana upotea au kutumbukia katika shimo.baada ya kufa ni hukumu.MUNGU alimpa miaka 28 ya kutengeneza njia zake ndugu kama akuwez never ever usitegemee kwa maomb yako unaweza badilish hukumu ya MUNGU juu ya kanumba now anavuna alichopanda.
     
  14. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Watu cjui hawana vitu vya kufanya mkuu,kuna mambo mengi sana ya kuombea juu taifa letuwatu wamekalia kanumba kanumba.. Hopeless..
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145



    Raia wengine mizigo kweli kweli!
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kama wameamua kumuombea kuna ubaya gani?
    Hakuna anayejua for real kinachotokea huko kwa Mungu. Tusipende ku criticize tu kila kitu.
     
  17. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... freemasonry?
     
  18. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    pole sana mkuu, ingekuwa hivyo watu wote tungeingia peponi!! Yaani ufe na midhambi yako, then waliobaki wafunge na kuomba eti wanafungua milango ya mbinguni!! Hakuna kitu hapo, tubu dhambi zako kabla mauti hayajakukuta! "mtu anapokufa, ndo mwisho wa mapambano yake yakikristu!"
     
  19. samito

    samito JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi bure, mtu akifa ni hukumu, usitegemee kufanya uzinzi afu ukifa ndo uende mbinguni wakati hujatubu, never!
     
  20. samito

    samito JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umenena vema
     
Loading...