Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hili kwapa,ni fashion au uchafu?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kiuno, Oct 15, 2010.

  1. k

    kiuno Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IMG_8126.jpg
    Nijuzeni jamani, hii style ya kuachia nywele za kwapa ni fashion au uchafu?kama ndio fashion imeingia niambieni ili na mimi nianze kufuga zangu,maana kama mnavyojua tunaiga maselebu
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kumekucha
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie hoi bin taabani na vazi la lady in green she looks artificially beautiful nimempenda kwa kweli anajua kuutunia vyema urembo wa "dukani"
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Watu mna macho kama darubini khaaaaaa!! Hivyo kuna nywele hapo au ni kwapa tu jeusi?Mie nadhani inabidi ashughulikie kulisafisha kwapa ili liwe safi kama alivyo usoni.
     
  5. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pretty umewagusa watu na starehe zao Kuna wengine kwapa kama hilo ndio fantasi zao ,hufurahia kuliramba likiwa katika hali kama hiyo ,kuwachwa hivyo sio kwa bahati mbaya .
     
  6. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    hahahaaaaa wivu mbaya jamani panda juu ukazibe,ili iweje sasa!!!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbn Kwapa lipo poa tuuu...
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,514
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    hii ingefaa kupelekwa kule kwenye Picha mbona kwapa lenyewe jeusi ehhhhhhhhhhhh
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo hamna nywele ni weusi tu.
     
  10. m

    matambo JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watu bwana!!! punguzeni umbea! kwani inawahuuuu!!!???
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nyembe bei ghali ndyo maana hanyoi.
     
Loading...