Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiki kitu kwa kweli kinanitatiza. Hebu tusaidiane.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hamic mussa, May 4, 2012.

  1. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mimi navyojua mungu kaumba dunia na vyote vilivyomo ndani yake. Sasa hizi sayari nyngine kama mars,jupiter na pluto kaumba nani? Na zenyewe zina mungu wao? Au mungu wetu nd'o kaziumba na hizo pia.
     
  2. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Kwanza unajua mungu ni nani?
     
  3. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi najua mungu ni mungu. Hebu nambie ww mungu ni nani?
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rudi kwenye vitabu vitakatifu utapata majibu yote, Mungu aliumba Ulimwengu, sasa kama unajua Ulimwengu ni nini basi na jibu utapata.
     
  5. c

    chief72 JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaumba Mungu, ingawa hajazungumzia saaana hilo ktk vitabu,sijui sababu yake nini
     
  6. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haya mambo sio ya mzaha! Halafu hilo jina mnaliandika kwa herefi ndogo. Hebu jaribuni kuwa na heshima kwa Muumba wenu!
     
  7. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ulimwengu na kila kilichomo kimeumbwa na Yeye!
    Na mwanadamu hawezi kujua kila kitu isipokua Yeye kwan mwanadamu ni dhaifu.
     
  8. Z

    Ziege liebe Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukitaka kujua sana, utakufuru, sasa em jiulize mbinguni wap? na kwa shetani wap
     
  9. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi navyojua ulmwengu ni dunia.
     
  10. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma mwanzo1:16.na nyota pia.kabla ya kukua kwa sayansi anga(astronomy).sayari zote zilijulikana kama ni nyota.hiyo MUNGU,aliumba vyote.
     
  11. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kwa kunifungua.
     
Loading...