Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii si Balaa??

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Dec 9, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    May God Bless
    [​IMG]
     
  2. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbona sioni kitu zaidi ya hiyo bendera sijui ni ya Burundi au ni macho yangu wakuu...
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    inatisha...thats all ican say. Thank you!
     
  4. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    how can this be possible?i dont understand na mtu mzima huyu tayari.
     
  5. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hayo ni mazingaumbwe!
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kama hujasikia kitu kinaitwa photoshop, ndio hiki kimefanya picha hii.
    Pongezi kwa artist huyu kwa kutumia vizuri photoshop!
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Je tunahitaji Photoshop hapa? Iwapo kila mwenye ujuzi wa Photoshop ataweka picha hapa itakuaje? Kumbuka jinsi JK alivyochezewa na Photoshop... Na hii inaweza hata kumkuta Mbowe, Slaa na ghasia zingine!

    Je JF ilekee huko?
     
Loading...