Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii sheria ni sahihi kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Nov 3, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu akiwa kazini, huku nyumbani mijamaa ikaingia kwake na kuiba TV yake,

    Kufanya utafiti mwizi kakamatwa, kesi ikaunguluma, na hukumu ikatoka kuwa mwizi afungwe miaka 3 na akitoka anunue TV amlipe mdai,

    Je, ni sahihi mpaka atoke ndo amlipe, ni kwanini asiuze mali zake akanunua kabla ya kifungo

    Akitoka atakuwa ana shughuli gani ya kumuwezesha kununua hiyo TV?, na mdai aendelee kusubili mpaka miaka 3 iishe kweli au afanyeje?

    Sheria hii iko sawa?
     
  2. M

    MKWELIMAN Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii ni sheria ya ufisadi !!!!
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa huyu jamaa unamshauri nini?
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kaitaba kiswahili chako ulijifunzia wapi? Kusubili au kusubiri? Ikaunguluma au ikanguruma?
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    akanunue tv nyingine akilipwa hiyo atafanya ya watoto
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kama hana watoto je?
     
Loading...