Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii nikwajinsia zote.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Going Concern, Aug 26, 2011.

  1. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    hivi unakumbuka siku na saa uliyopoteza bikra yako? Kwa grls ni rahisi kukumbuka, boys kunautata, to be honest mm sikumbuki,,,
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmhhhhhhhh,hii kali ya 2011!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaaah!! Hii nzito kwelikweli...
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Maswali mengine ya subiri
    new year Eve kujibiwa....
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hivi wanaume nao wana bikira?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Mmh!!! Sijui.......
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapo sasa!
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,462
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Wanazo, ni kangoz flani juu ya nanhii, so unaponaniliu inakuwa ka Kuvua gamba...
     
  9. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmmmmmmmh!...
     
  10. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    .
    I didnt know men's wanakuwaga na hii kitu!!!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Mmmhh!! Ya kweli haya??
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red sijaelewa jinsia yako. Mi kidume Mpwa, hukumbuki siku uliyowapoteza (ke) au ilvyopotezwa? sijaelewa Mpwa nilishawananihiii kama sita hivi....bytheway, inasaidia chochote?
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii ni type of post that makes me feel my age... Dah!
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    zamu yenu,wakaka.kila siku bikira za kina dada tu mpaka inachosha
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    saa sikumbuki ila nakumbuka nikiwa nina umri wa miaka miwili nilimdinya binti fulani ambaye sasa ni waziri wa naniliyu
     
  16. henrygees

    henrygees Senior Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuvua gamba kama kiflan hv
     
  17. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mie bado bikra (cjawahi kukutana na mwanamke kimwili)
     
  18. e

    erickmalz Senior Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kwa galz ndo hvyo kama ilivyo. Bt boyz huwa na maana ya upana zaidi. Kwa lugha ya picha k2 kikiwa hakija2mika 2nasema bado kina bkra...kwa mantiki hvyo kama a boy atakuwa bado ajaosha rungu,he z termed to b bikira.
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    huh.................wanaume wengi huwa wanaipotezea kwenye nyeto
     
  20. D

    Derimto JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ya kwangu nakumbuka niliimalizia kwa House Girl wetu paleee sitting room baada ya watu wote kulala na kipindi hicho ndiyo TV zimeanza kuruhusiwa na watu wachache walianza kuwa nazo na hivyo tulikuwa tunaangalia kwa kipimo na baada ya masaa fulani inazimwa lakini siku hiyo tuliachiwa tuangalie mpaka tuchoke lilikuwa kosa maana HG wetu alijua kucheza karata zake hasa ukizingatia alikuwa mzoefu. Ndivyo nilivyoipoteza na kujuta sana maana nilijiapiza kumpa nitakayemwoa tu lakini sasa LOl!
     
Loading...