Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Ni Kali Ya Kufungia Mwaka!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rural Swagga, Dec 4, 2010.

  1. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamaa mmoja hapa mtaani kwangu amemfumania Mke wake wa ndoa akitoa Tigo kwa jamaa mwingine na ndio kwanza ndoa yao Ina wiki 3,Kwa kweli inavyoonekana jamaa alikuwa anazo data zote kuhusu mwizi wake ila alikuwa anasubiri siku ya kufumania,Sasa katika harakati za kufumania walianzia dirishani ndipo jamaa aliposikia mkewe akilia kimahaba akisisitiza ATIGULIWE Vizuri,Mpaka sasa hivi ninavyopost hii kitu hapa bado mambo ya moto huku.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hiyo yako uswahili swagga imekuwa! mmmmmh
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mla huliwa huyo mume anamzubaisha nini wakati jibu analo?au anataka na yeye aliwe?hicho kitendo hakinaga majadiliano zaidi ya utekelezaji tu.
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    karatasi za kuandika talaka hazipo hapo?
     
  5. c

    chelenje JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu turushie picha japo za watu wakichungulia ili sisi wakina tomaso tuweze kusadiki i mean kuamini, la sivyo tunakupotezea na ka-thread kako!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hahahaha,kaka dah !! ngoja nikae na halmashauri yangu ya kichwa nione kama itawezekana,Inshort ombi lako linashughulikiwa.
     
  7. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mokoyo ndugu yako hapa kama kadata vle hata akipewa kalamu hataweza kuandika,Alafu ndio tumegundua sasa hivi dem mwenyewe ni mlokole bana!!!!
     
  8. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hahaha,kimichio bwana ,Kusema kweli jamaa hakustahili adhabu kama hii toka kwa mke wake wa ndoa,Au inawezekana jamaa mwenyewe ndio kamzoesha dem kanogewa kaona atafute ladha tofauti
     
  9. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Balaaaaa
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh!!Hapo kuna mjadala kweli zaidi ya talaka?Wiki tatu tu ndani ya ndoa ni muda mfupi sana kujibatiza Infii!
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na yeye anatakiwa amlambe tigo huyo mkewe kisha amchapishe lapa..,
     
  12. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Acha vurugu???
     
  13. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mume hana kitu kichwani, kama alijua hayo kuwa mkewe anamegwa kwa nini ametaka kujiumiza moyo bure si angemlima talaka tu? maana kumfumania na kuita watu anajifunjia heshima na yeye pia ambayo haitakuja futika miongoni mwa jamiii
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmh inasikitisha,hata honey moon haijaisha vizuri.ndoa ina wiki 3 mmhhh.halafu demu mlokole.
     
Loading...