Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni dharau kubwa kwa wazanzibar!

Discussion in 'Entertainment' started by BONGOLALA, Jul 11, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Michuano ya urafiki fainali azam-simba kufanyika uwanja wa taifa,huku iliandaliwa zanzibar kisa AMAN uwanja mbovu
     
  2. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wabongo mnapenda kukomalia mambo mepesi mepesi. Kama Simba, Azam, waandaaji na ZFA wote wamekubali kuihamisha mechi, tatizo liko wapi? Kama upo Zanzibar na unaona una hamu na pambano, panda chombo uwahi tiketi Dar. Kama upo Dar na unalalamika kuwa kwa nini umeletewa mechi jijini kwako, basi usiingie uwanjani wala usitune radio au TV itakayorusha mchuano huo. Very simple!
     
  3. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Mkuu wamefuata cheji huku Tanganyika, si unakua tena! Kina yakhe kule visiwani dhoofu hali. Kwani uwanja uliharibika wakati wa fainali tu?
     
  4. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    sio dharau, mambo ya fedha hayo, waliangalia mapato,
     
Loading...