Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni dhambi kubwa au sio tatizo??????????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Oct 3, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mwanaume unapokuwa na mpenzi wako out hivi
    au popote pale.halafu vinapita" vifaa vya kufa mtu" i mean
    wanawake wengine wenye urembo na mvuto...
    halafu wewe mwanaume ukawa unatazama tazama..unathaminisha hivi...

    swali ni hivi kwa nini wanawake wengi wanakasirishwa na hilo?

    but hata hivyo wapo wanawake wachache sana,tena wachache sana ambao kwao

    hilo sio tatizo kabisa,infact nimewahi kuwa na girlfriend ambae tukiwa pamoja
    mfano bar na akaingia msichana mzuri kwa nyuma,alikuwa ananishtua na kuniambia" geuka
    uone kifaa"
    but wasichana wa aina hii ni very very few.....

    swali ni hili kwa nini wanawake wengi wanakereka wakiona mwanaume wake
    anatazama vifaa vingine,wakati macho hayana pazia,na kutazama sio kula???????????
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mi mwenyewe akipita mwanaume mashalaah kanivutia huwa kugeuka mpaka nishtuliwe!..kusifia/kuangalia uumbaji haina neno ila kama mwenza wako ana wivu kupitiliza hapo kazi!
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hapo wala hujakosea BJ kuangalia uumbaji sio kosa kabisa lakini kwa wenzetu nyinyi akina mama sijui ni wivu au kutojiamini.Mimi siku moja nilimpeleka wife kwenye soko la samaki,kufika yeye akaingia ndani mi nikabaki nje namsubiri basi akapita mrembo wa haja aliyeumbwa akaumbika,nami mtoto wa kiume bila hiyana nikawa namsindikiza kwa macho nilikuja kushtuka mtu ananibip na kofi mgongoni ,kugeuka namkuta wife kachachamaa unaangalia nini kwani mimi sikutoshi?Lakini ningekuwa mimi wala tusingefika huko.Kwa hiyo basi mi naona kutazama ni kama kuufurahia utukufu wa mungu katika uumbaji.
     
  4. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Macho hayana pazia na kusifia hakuna ubaya wowote kama uliye naye hana wivu wa kufa mtu. Vinginevyo atanuna wiki nzima kama ni mwanamama unaweza kabisa kunyimwa shughuli na mwanababa anaweza kutembeza mkong'oto.
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani wake/wanawake wetu ndivyo walivyoumbwa, wivu kibao, ubinafsi na kupenda kusifiwa wao!ukimwambia kuwa yeye ni mrembo kuliko hata miss world atakenua meno huyo na kukuona wewe ndo mwanaume haswa!Ni kama dhana nzima ya kutongoza tu, ukimsifia sana mwanamke na kumpamba basi mwisho wa siku anaweza kukupa penzi!
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mie uwa namwambie darling wangu (wife) kuwa nasifu uumbaji wa MUNGU (nimejaribu kuiweka kidini) na nikisema hivyo uwa anacheka sana sasa sijui kama ndani kwa ndani anaumia
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inaumiza bana kwani si unajiuna kwamba jamaa akiachiwa dk 1 tu ya uhuru tayari kesha lamba namba ya simu na kitakachoendelea baadae ni finishing tu :moony:
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akishamaliza hiyo finishing anarudi kwangu, na sometimes asirudi tena kwake kwani mungu nae huwa anaona mara nyingi hao walioumbwa zaidi ya wengine honey pot zao mbovu
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    kwa kujipa moyo uko juu, wengine wapo full house wametimia kotekote
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    hata wanaume ukiwa nae somewhere then wakapita wanaume wenzie ukikodoa macho lazima akuulize unamwangalia nani,tena anakwambia kwanini unaangalia huko wakati tupo pamoja hapa,so usiweke kisingizio kwamaba wanawake tu ndo wana tabia hiyo
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaa jamani mie wife huwa ananishtua cheki kule totoz sasa ole wangu nisifie, atanuna njia nzima. mie akinionesha nadai ah siwezi cheza lower league wakati nipo premier league atafurahi kumbe mwenzie nikipata upenyo nakodolea kodoooo
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mi naona si vizuri kukodolea macho wanawake/wanaume wengine wkt uko na mpenzi wako.ukiwa mwenyewe sawa lkn lazima nijisikie wivu kuona mpenzi wangu katoa mimacho kwa mwanamke mwingine hadi anasahau kuwa niko hapo pembeni.
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anarudi kwako kwakuwa ndo tayari tena mpo pamoja, lakini kiukweli kunaraha anaipata huko nje isiyosimulika!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nilikuwa nanuna zamani nikiona mwenzangu anakodoa mijicho lakini akawa ananimbia wife ni kazi ya mungu haina makosa ngoja niangalie tu ni macho mbona wewe huwa wanakukodolea..basi nikazoea mwenzio wakipita namwacha aangalie mpaka achoke.
    Siku moja nimeenda Ngwasuma wakapita warembo akawatizama tukaanza mjadala nikimsaidia kuwasifia maana walikuwa wamefungasha ma container Si muda mara kapita Handsome mmoja kweli na mie nikajifanya kugeuka kumtiza na nikamsifia kidogo daah kumbe mambo yakawa sivyo ndivyo.
    eeeh kibao kikageuka ... niliondolewa eneo la starehe bila kupenda
    ..Mkuki kwa nguluwe?:becky:
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa unaona sasa mambo hayo.lol
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nadhani inategemea na mtu.

    Mimi na ma wife wangu huwa tunastuana kikitokea kitu ambacho ni moto sana. Tunaoneshana na kucheka. Ila wakati mwingine huwa yeye anazidisha kusifia (midume) hadi najisikia kauchungu kwa ndani. Hata hivyo tumeshazoea.
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    natamani kuwa kama mkeo coz mie nasikia vibaya akitizama wengine.
     
  18. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usinikumbushe siku wife aliponisusia gari na kuondoka na taxi kisa mzee nilikuwa nachabo kifaa pembeni. Kwa kweli hii ni noma sana kwa wanawake wengi. Ukiwa out jaribu kupotezea ka huvioni maana gharama yake ni kubwa sana
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    aisee mimi wa kwangu akigeuka namzaba kibao!
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole sana.

    Ni suala la kujaribu kuikubalisha akili yako kuwa ni vitu vinavyovutia macho tu. Kwani lazima mtu atavutiwa. Labda kama una wasi wasi kuwa anaweza kupitiliza. Kwangu anaamini nakula kwa macho tu. It helps alot. Hata hivyo watu tunatofautiana katika kila kitu.
     
Loading...