Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndo ilomfanya Dena Amsi apigwe Ban?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Feb 25, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hata hivo hata mi sina hakika kama sivunji sheria kwa kupredict kuwa hii thread ambayo Dena alianika private msg hadharani ndiyo imemfanya apigwe ban.


    Kama nakosea, nawaomba sana mods waninyweshe kikombe cha ban. I cant live without you JF.


    Mnaikumbuka hii thread hapa chini? bila shaka wanasema kuwa ni kosa la jinai kuanika private msg...







    Inaruhusiwa mtu kumtukana mwenzio kwenye PM??????

    Tangu nijiunge na JF sijawahi kupata PM ya aina hii ndo maana nimeamua kuiweka hapa uvumilivu umenishinda

    Kilichonisikitisha zaidi ni siku hiyo hiyo ndo kajiunga kaja na matusi


    [​IMG] Girlie Girlie
    19th February 2011 06:26 PM
    [​IMG]
    [​IMG] Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 19th February 2011
    Location : Dar
    Posts : 43
    Thanks14Thanked 5 Times in 4 Posts

    Rep Power : 0


    [​IMG] niache tafadhali
    Huna akili pamoja upremium member wako. Ungekuwa na heshima ukaacha kunifatilia, endelea na maisha yako. I wish ningeweza kukublock milele! ​
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo thread ya lini BAN iwe leo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    speculation!@dot.com
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siamini . . . .
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapana nakataa kabisaaaaa, haiwezi kuwa hiyo.
    Lizzy kasema kitu cha msingi sana kule kwenye manung'uniko basi tuuuuuuuu!!!!
    NI vizuri tukajua kwa nini mtu amepata Ban, kwa amani tuuuuuu!!!
     
  6. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Desidii hii sredi ni ya muda kidogo (sikumbuki siku) ndo apate hukumu leo, sidhani.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Inawezekana!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani!
     
  9. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    In anycase I wouldn't like what is deemed as a private message suddenly becoming public, so let's respect that, or just attack head on...
    Backy backy....
    Engineer
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akili yangu inagoma kukubaliana na hii sababu ..... c'mon guyz tupeni sababu yenye mashko
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mods nao wamekaa kimyaaaa! Wanatuchora tunavyotoa sababu ambazo sio.
     
  12. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TBS imekataa kupitisha hiyo. Na kwa nini mods hawajibu?
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ndio rule iliyom-BAN Dena

    13. We reserve the right to ban any user temporarily or permanently, refuse posting from screen names we find offensive, edit or delete any post, limit postings on any topic, and shut down any topic altogether, for any reason, or no reason, without explanation or warning.
     
  14. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwanini?
     
  16. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi si tunaruhusiw kufanya maandamano kudai maelezo kutoka kwa mods
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kama amepigwa Bun lazima amevunja mojawapo ya sheria za JF:
    Mods wanapenda wachangiaji Active kama huyu member, Sidhani kama wanaweza kumpa ban bila sababu.
    ni vizuri tumepata habari kwamba amepewa ban.
    sababu ya ban ni lazima awe amevunja mojawapo ya sheria, Sidhani kama kuna chuki binafsi au kaonewa.
    Naona wengi tunalalamika kama huyu member ameonewa, Tunataka Mods watupe sababu then, tui judge hiyo sababu.
    jamani, Sheria ni Sheria, haijalishi wewe ni member wa aina gani.
    any way Mods hebu tendeni haki mtupe sababu, sio kwa huyu tu. na wengine wote mtakao wapa ban tupewa sababu.
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uandikaji wa hizi rules haukuwa shirikishi, zilipoandikwa idadi kubwa ya wanachama wa sasa hawakuwepo.
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimewasiliana kwa simu na DA kwa nini kapewa bann akaniambia ameomba kwa sababu zake binafsi apumzike kidogo lakini hakuvunja sheria yoyote ile.
    Huo ndio ukweli.
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hope she is watching with her very next eye...and probably enjoying
     
Loading...