Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inaruhusiwa mtu kumtukana mwenzio kwenye PM??????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Feb 21, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Tangu nijiunge na JF sijawahi kupata PM ya aina hii ndo maana nimeamua kuiweka hapa uvumilivu umenishinda

    Kilichonisikitisha zaidi ni siku hiyo hiyo ndo kajiunga kaja na matusi


    [​IMG] Girlie Girlie
    19th February 2011 06:26 PM
    [​IMG]
    [​IMG] Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 19th February 2011
    Location : Dar
    Posts : 43
    Thanks14Thanked 5 Times in 4 Posts

    Rep Power : 0


    [​IMG] niache tafadhali
    Huna akili pamoja upremium member wako. Ungekuwa na heshima ukaacha kunifatilia, endelea na maisha yako. I wish ningeweza kukublock milele!
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Hairuhusiwi Aisee, Pole sana nafikiri ni ufinyu wa mawazo, Fikra na uwezo wa Ku-reason mambo!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asante my dear!!!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jino kwa Jino ... Akikutukana mtukanie
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JF vituko haviishi...!
    Pole bi dada!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wengine sie mambo hayo hatuwezi my dear. Leo umepunguza ukali kidogo na wewe
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asante my bro. Mzima wewe??
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana DA,
    Binafsi hujiepusha kutukana kwa mujibu wa imaan yangu, kutukana sio uungwana hata kidogo. kuwa muungwana kwa kumsamehe huyo kiumbe.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Na kuweka PM hapa public ni kosa katika JF rules

    Utakula BAN muda si mrefu
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tusi ni "relative term"

    Wengine sisi makuli Bandarini neno "mshenzi" ni "sifa", pale baa yetu gongo la mboto maneno "ms**ge, fa*a, unakanyagwa" ni maongezi amabayo yanafanya "ununuliwe" The Kick..

    Hapa JF sidhani kama kuna tusi - labda kama keyboard yako na MODEM/ADSL zina matatizo!
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Taarifa za kiitelijensia zinaeleza kuwa huyu ni mdada maarufu tu hapa JF, sasa kutokana na kushindwana mawazo kwenye zile sred zingine, kaamua ajiunge atafute ID mpya akushambulie kiuvunguniuvunguni...

    Ukifuatilia sred za wiki iliyopita utamgundua...
     
  12. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mna ugomvi naye huyu mtu aise
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nitafurahi sana sheria zipo ili zivunjwe
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole,
    kama vp mpotezee tu atajidharau mwenyewe
     
  15. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Well said,
    nakumbuka mtiririko wa sreds nyingi kuanzishwa na user mmoja ( Girlie & Not Enough),, walitusumbua sana jamvini nilidhani wako makini kumbe...!
     
  16. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi nipo poa?
    sasa huyo bi dada umemchukulia mume?
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo palipoleta shida
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha hizo bana!! ni uanzishaji wa thread zake ndo ulileta shida
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpotezee tu huyo,mi mwenyewe alini-PM sema nikacheka weeeeeee,nikamjibu afanye atakalo....mpotezee!!!!

    we Dena nae,upo dunia gani mtu ka huyu anakusumbua kichwa? i repeat,she does not worth your time not even a secong to think about her!!!
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Well said my dear
     
Loading...