Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio tafsiri ya watanzania

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, May 10, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    UKIMJUA ANAEKUCHUKULIA MUME UTACHUKUA HATUA GANI?


    Mambo ya kuchukuliana waume si mapya kabisa kuyasikia lakini likikukuta ndio utajua maumivu yake.Namna ya kukabiliana na maumivu hayo inahitajika busara ya hali ya juu kwani kama si busara unaweza kufanya lolote lile....

    Kuna dada yeye alichukuliwa mume na moja ya marafiki zake yeye alichoamua ni kukusanya kikundi na kigoma cha Uruguay kwenda kumkomesha mbaya wake...
    [​IMG] Kwanza walianzia bar wakapata kinywaji ili kujipa mzuka wa shughuli yenyewe...

    [​IMG]Kisha wakawasili nyumbani kwa mchukua mume huyo ambako anaishi na wazazi wake na kuanza kuserebuka vigoma ambavyo vinaambatana na nyimbo za vijembe.

    [​IMG] Wenye kazi yao shughulini ili mradi wamelipwa...

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG] Aliyechukuliwa mume...


    [​IMG]

    [​IMG] Wakati haya yakiendelea mlengwa hakupepo nyumbani kwao isipokuwa baba mzazi alikuwepo,ukiangalia kwenye picha utamuona kasimama mlangoni anaangalia yanayoendelea hata haelewi maskini baba wa watu.

    [​IMG]










    Haya ndio mambo yaliyopo ila mimi naona ipo njia ya kudeal na mbaya wako kuliko hii.Pia kwa nini usideal na mumeo kwanza ambae amekiuka makubaliano yenu?una uhakika gani hatamgundua kimada wake mwingine?utawapigia vigoma wangapi?


    Hiyo ni mitizamo yangu lakini dunia uwanja wa fujo kila mtu anacheza ngoma aitakae huwezi kumzuia mtu kufanya lake.


    from Dina Marios(dm)
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahhah badala waende gym kukata manyama uzembe wanacheza tokomile kweli kupanga ni kuchagua:evil:
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwahahahahahahaha.......afu hawa wanawake bana hovyo sana....eti wanataka usawa....waulize wenzao wakenya na wanyarwanda kama wana muda wa kufanya ujinga kama huu....shame..
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahha Yo Yo acha kutuponda hivyo bwana
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,487
    Trophy Points: 280
    wanawake wa tz
    wako nyuma sana kulinganisha na wakenya au wanyarandwa
     
  6. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Acha dharau zako..tuko nyuma kwenye nyanja zipi?usitake ku-generalize kwamba wanawake wote wa tz wapo hvyo..
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    nyie kasubirini ubunge viti maalum...
     
  8. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Naona kamzoesha mmewe kule kwenye mduara sasa jamaa kapata kwenye mpasuko ...wenye kakis..mi sasa afanyeje..
    Kwa mtazamo tu ndiyo kaenda kuhalilisha hiyo ndoa na matokomile yake ***** mkubwa...
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    wewe mwana ni pimbi sana una ulimbukeni flani wa kilong tym!kitu kidogo waulizeni wakenya!tembea uone ndo utaacha kufananisha bongo na hizo nchi takataka ulizoenda kwa dar express au sumry sijui....
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    pimbi kakako
     
  11. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kakangu ni babako.....
     
  12. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Infact ni watz jinsia zote mbili (i.e wanawake na wanaume) wako nyuma sana kulinganisha na hizo nchi mbili ulizotaja.
     
Loading...