Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nchi ya CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BABA JUICE, Oct 12, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    UNAWEZA UKASEMA NINA MAWAZO MGANDO LAKINI HII NCHI NI YA CCM! WAMETAWALA KILA KITU KUANZIA MEDIA,WASANII WETU MASKINI,WAKULIMA WETU MASKINI NA WW UNAESOMA HII MESAGE, ANGALIA KAMPENI ZA CCM WANATANGAZA AMANI NA MAENDELEO VITU AMBAVYO NI VYA UJUMLA, JE KUHUSU AJIRA KWA VIJANA KATI YA VIJANA KUMI MMOJA TU NDIO ANA AJIRA{ooh pole ulikuwa hujui...pole sana utakuwa ccm ww}, kwa mtazamo wangu hii nchi inaitaji maendeleo na tukipata viongozi wenye nia na nchi hii tutakuwa kama Japani,Sijui kama CCM,CHADEMA,CAFU AU NCCR WANAWEZA KUTULETEA MAENDELEO KATIKA NCHI HII....!BALI KURA YAKO NDIO INAUWEZO YA KUMCHAGUA KIONGOZI MUADILIFU NA MWENYE UCHU NA MAENDELEO YA NCHI HII...TAIFA.....KATIBA....CHAMA.
     
  2. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhh Baba Juice, wewe uko upande gani?? Mwanao huyo juice ni ya ukwaju, mapera, tikitimaji,passion, chungwa, ndimu au bamia???
     
  3. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Matazamo tu
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na mtazamo wako tuangalie Wanaodhani maendeleo yatakuja kwa Misaada hatuwataki 'TUWAKIMBIE" wanaofikili misaada itatufikisha mbali hawana maono ya kuibadilisha nchi hii kama japan
     
  5. m

    mbea Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaweza kutawala vyote lakini hawa wa JF itakuwa ngumu!
     
Loading...