Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nchi imeshauzwa nini? Court of apeal building wanabomoa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mitomingi8s, Aug 24, 2011.

  1. Mitomingi8s

    Mitomingi8s Senior Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani kweli hii ni haki kwa wa tz? mbona tunaenda pabaya sana? tumevumilia twiga kuibiwa na jengo hilo wanataka kuliba nini? mweeeeeeee
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    huenda mahakama nayo imepata mwekezaji,upande moja utakuwa hoteli ya kitalii na upande wa pili mahakama,kama kawaida hii ndiyo Banana republic na itakuwa hivyo milele,ni kama vile mzee wa butiama aliichia radhi
     
Loading...