Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kwa MAPOLISI TU.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Mar 14, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna ndugu yangu kaibiwa kaenda polisi(osterbay) kufungua file wamemtoza shillingi elfu 30 ya kufungulia file police watatu kumkamata mualifu akatoa elfu 60, na akalipia na tax shilingi elfu 25 na eti pingu hazikai kituoni hadi kwenye kotazi zao, garama yote ni shilingi 115,000/= nikajiuliza hawa polisi hawana mishaara au mishahara yao ni midogo sana....na bado wamemfanya ndugu yangu huyu mradi wanampigia simu wanaomba pesa za kumfuatilia huyo mwizi kwani hadi muda huu naandika habari hii mwizi mwenyewe hajakamatwa.....kwakweli sielewi kazi za polisi na garama zao kwani mi najua polisi ni huduma.....hata file la kesi mahakamani hufungui kwa elfu 30. Nielimisheni wanajamii....TUJENGE PAMOJA.
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo wamempiga, yaani gharama kubwa hapo ilikua nikutoa tu copy tena na yenyewe basi tu, kodi yetu inafanya kazi gani? kumpeleka tu mama salma dubai au?
     
  3. d

    ditryman Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ucshangae 'UCJE MJINI'
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mhm? Ninavyojua mimi wizi ni kesi ya jinai.... Hapo mshtaki anakuwa jamhuri, na kwa kawaida huyo jamhuri ndo hushughulika na vinavyobaki. Mlalamikaji yeye hutoa taarifa, ushahidi na kuisaidia polisi(si kifedha)
     
  5. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Amepewa risiti? Kama anazo anaweza zipekeka takukuru kuulizia uhalali wake!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,
    hao ni matapel c police
     
  7. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii kweli inauma na kuudhi sana
     
  9. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    tatizo lao wanaendekeza njaa na rushwa sana. namshauri ndug yako awape za moto (takukuru),si bado wanampigia simu awapatie fedha za kumfuatilia mwizi. dawa ni hiyo tu.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kisheria samahani nduguyo nae mwizi..hizo hela za kugawa kapata wapi..???
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo ndugu yako ni mtega nyoka.....zatzwhy wamempiga.....mwambie ajitahidi kuwa mwelewa wa mambo
     
  12. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    naona mnatoa machungu yenu tu
     
  13. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Vituo vyote vya Police ni kitovu cha rushwa. Shida yako ni mradi kwao. Wakiwa ndani ya jezi zao wanadhani wako juu ya sheria.
     
  14. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Pesa zote hzo mtu anakubali kutoa kirahisi rahisi,nahisi huyo ndugu yako alitaka kumbambikizia mtu kesi!
     
  15. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kweli alifika hapo basi atapewa namba ya JALADA( kwa maana ukifungua shauri lolote polisi basi wanakupa namba ya jalada. Sasa kama unayo hiyo ingia kwenye web site ya Polisi tanzania kisha weka lalamiko lako hapo ukiambatanisha na hiyo namba kisha utaona itakavyo fuatiliwa.

    Pole sana
     
  16. L

    Leornado JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aripewa risiti ya njano ya serikali?
     
Loading...