Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kampuni ofisi zao ziko wapi hapa Dar es Salaam?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Brooklyn, Mar 5, 2012.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wadau habari zenu! Naomba msaada kwa anayejua physical location ya kampuni inayoitwa G Investment Group ambayo inajishughulisha na utengenezaji wa AC za magari.

    Kuna jamaa yangu kaniambia kuwa hawa jamaa ni mafundi wazuri sana wa AC, aliona matangazo yao TBC1 lakini kwa bahati mbaya hakubahatika kuchukua contact zao.

    Nawasilisha!
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    G Invesment niijuayo ina~deal na Matairi na wapo Namanga Msasani jirani na kituo cha Kobil
     
  3. B

    Bonge JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Msasani
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hawa jamaa wapo namanga karibia na kanisani.namba zao za simu ni;
    0718 437 828 na 0784 777 784. wapigie utawapata na watakuelekeza vizuri.
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Thanks wakuu, idumu JF!!
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    umewapata kwenye simu? kama hujawapata sema tuangalie jinsi ya kusaidiana.
     
Loading...