Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mumwi, Sep 18, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika historia ya dunia nimesikia kwa mara ya kwanza kwamba mtu alitaka kubakwa hadharani mbele ya watendaji Wa kata makatibi kata mabalozi Wa nyumba kumi, katika hili je ni kweli au DC kadanganya? Yawezekanaje kutokea kitu Kama hicho hadharani?
     
  2. maulaga

    maulaga JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jibu sahihi litapatikana mahakamani kwa kuleta mashahidi walioshuhudia tukio. Wakati huo uchaguzi wa Igunga utakuwa umepita na watanzania watakuwa wanaendelea na shughuri zao kama kawaida huku mfumko wa bei ukiwatesa ile mbaya. Wataalamu wa uchumi wataendelea kutabiri hali nzuri ya uchumi baada ya miaka 100 ijayo baada ya nchi yetu kuanza kutumia chanzo kipya cha umeme cha NUKILIA kule Makete.
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu sijaipata hii kuna mpango wa kuzalisha umeme wa nyukia huko Makete ?
     
  4. maulaga

    maulaga JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si ndio mipango hewa ya watawala wetu ktk nchi hii. Utawasikia, oh tupo kwenye mchakato, mara oh upembuzi yakinifu unaendelea au oh tunamtafuta mbia wa kuzalisha umeme wa mawimbi ya kisima, mara oh uchunguzi unaonyesha kinyesi cha nguruwe kinaweza kutoa megawati 200 za umeme na blabla kibao.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hii ni mara ya kwanza kutokea Tanzania. Yule bibi ameamua kujishusha thamani yake kuwa alikuwa anataka kubakwa ili amfurahishe jk wa pili.
     
  6. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huyu mkuu wa wilaya anaiendesha au kulalamika kama mwanamke zaidi ili kupoteza ukweli kwamba alikuwa kwenye harakati zake za uharifu
    ina maana yeye alitaka CHADEMA wamchekee au CCM wameanza kumtisha kwamba wakishindwa wanampiga chini kwa kufanya harakati za kiharifu
    huu ni utoto
    hii ni ishara kwamba wilaya haina kiongozi
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kuzalisha umeme wa nyuklilia? hata ndoto za alinacha ni afadhali
     
  8. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kenge gani atakaye zalisha huo umeme kama wa maji na makaa ya mawe umewashinda.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ccm oyeee
     
  10. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Alitaka kubwakwa au alibakwa? Nadhani angesema amebakwa ingependeza zaidi. Halafu ni meshangaa huyu mama mzima hivyo eti anaitwa ms inamaana hana hata mme nini?
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    yule ilitakiwa abakwe ki ukweli ili kuwe na ushahidi wa kutosha na sio cooked evidence
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,716
    Likes Received: 1,843
    Trophy Points: 280
    Kibibi chenyewe cha kubaka ndio kile!!!!???
    Kama inatokea nabaki na yeye wawili tu hapa duniani,
    Hata kama nina hamu kiasi gani, wacha sabuni zichukue nafasi yake!!!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    lol! umenichekesha hadi nimesahau shida zangu! friday nilimuona jamaa wa uchukuzi anaongelea habari ya kujenga reli mpya za kilomita ngapi sijui! pamoja na kifafa cha trl kupona kabisa! wanampigia simu wadau wanamuambia acha kutuzuga anasema naomba mtuamini,ilani ya chama itatimizwa manake we still have 4 yrs.nilijichekea mwenyewe tu! kweli wanasiasa wanaahidi kujenga daraja ambapo hakuna mto!<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;
     
  14. s

    strit boy Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  15. s

    strit boy Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    KWERE
     
  16. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Masuti na magamba wengine si ndo wanakula mizigo hiyo wataolewa na nani?
     
  17. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yaani hii serikali kwa kupiga sound hawajambo.....MKUU HAPA UMENENA!!!
     
Loading...