Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali ya Kigoma:Mamlaka ya usafiri yafanya ukagumi wa maboya ziwa Tanganyika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cement, Jul 19, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh nchi hii ina vichekesho sana eti leo mamlaka ya usafiri wamefanya ukaguzi wa boti zilizopo ziwa Tanganyika na kubaili ambazo hazina maboya hivi hadi watu wafe ndo ukaguzi ufanyike jamani???
     
  2. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tumefilisika kiuongozi.
     
Loading...