Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali mwaka wa nne hajaona siku zake

Discussion in 'JF Doctor' started by ADK, Jul 20, 2012.

  1. A

    ADK JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ana umri wa miaka 30 na haoni kabi siku zake . Ila kiuno kinamuuma sana afanye nini maana anahitaji watoto
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Mwambie atumie dawa zangu hizi za Tiba Mbadala kisha unipe Feedback..........

    DAWA ZA KUTEREMSHA HEDHI.

    Ikiwa hedhi imezuilika kwa kufikia umri wa kumaliza au ni kwasababu ya mimba, inafahamika lakini ikiwa si kwasababu mbili hizo basi hufanyiwa dawa na kuirudisha hedhi.

    1. Kunywa chai ya mdalasini.

    2. Mvuje ukinywewa pamoja na pilipilimanga huteremsha hedhi iliyo fungwa katika uzai au mapito yake.

    3. Manemane ikipondwa na ukinywa siku tatu asubuhi kabla ya kula chakula

    4. Kitunguu somu na maganda yake huteremsha hedhi

    5. Kunywa maji yaliyochemsha na zaatari.@ADK
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    shE must be sick, na vipi amekaa mpaka miaka mi3 bila utafuta tiba ya tatizo?!!
     
  4. A

    ADK JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35


    ahsante nitamueleza aufanyie kazi mkuu
     
  5. A

    ADK JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kuhusu tiba alifuatilia hizi za kisasa lkn hazikumsaidia na kwa vile kulikuwa hakuna side efect akaona poa
     
  6. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ugonjwa ukichelewa kutibika hufanya madhara zaidi, kwahiyo now anahitaji mtoto ndio anaona umuhimu! anyway dnt wanna judge her, namtakia kila la kheri apate tiba!
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wadau my wife wangu alijifungua mtoto mwezi wa pili mwaka huu, hadi asaiv hajaona siku zake, je hiyo ni hali ya kawaida au kuna tatizo? mimba hana. MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Mkuu zumbemkuu kama ana nyonyesha basi mpaka mtoto atakapo tembea ndipo anaweza kupata siku zake sio maradhi hayo nijuavyo mimi amepata bahati mke wako je amejifunguwa mtoto wa kike au wa kiume?
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    asante mkuu, ni mtoto wa kike. thanks, niliwahi kuku'PM kuhusu ngozi yake wonderful nywele zake zinabadilika na kuwa nyeusi thou kope bado hazijabadilika, na kusema kweli anapepesa macho japo sio sana, ngozi yake ule weupe wa sana unabadilika na kuwa wekundu. she is real beautfull.
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Niwekee mimi usimpe mtu atakuwa mchumba wangu huyooooooooo.@zumbemkuu wewe uwe baba mkwe wangu nachumbia kabisa........
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    akitumia akipata hiyo Damu unieleze basi mkuu hata kuweka (like) unashindwa? ADK
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. A

    ADK JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    amekubali kufuata ushauri wako ila baada yamfungo wa ramadhan kuhusu like mwenzio natumi sim ya mchina utaniwia radhi kwa hilo mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...