Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Kali: "Fikiria Ikulu ya Magogoni inavamiwa na Rais anapewa Kichapo"

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, May 24, 2012.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    Hapo ni Ikulu ya Mali, Wananchi wenye Hasira walivamia Ikulu ya Mali wakampa kipondo Rais wa muda Bw.Diancounda Traore, imetokea juzi ambapo ilikuwa kama mzaha vile na walinzi wa Ikulu walikuwa wanatizama tu.
    ...Duh hii kali.....
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona picha haionekani
     
  3. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duh, KweRi ukisikia seRikaRi iko Rikizo ndio hii....
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh sheshe!

    Hawa mbona wengi ni vijana ?

    Milipuko ya shule za kata
     
  5. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni upepo wa kisiasa UTAPITA ...:)
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Unajua mwanzo nilidhani utani!
    Itakuwa nchi iko kwenye hali tete kisiasa!
     
  7. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    cha ajabu hamna ahat ammoj amwenye silaha.............walinzi wake wana kesi ya kujibu
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi ningekimbilia chumbani kwake nichukue viwalo vyake anvyo hongwa na waarabu.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :israel::evil::israel::evil::israel:
     
Loading...