Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inaweza kuwa imesabishwa na nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kibada, Aug 15, 2012.

  1. Kibada

    Kibada Senior Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani yamenikuta hiyo juzi! Nilikula nyama ya mbuzi kwenye bar moja hivi mimi na rafiki yangu.. Baada kama ya nusu saa hivi nikaanza kuwashwa mwilini sana... Mpaka leo ndio imepungua... Nikamuuliza rafiki yangu nae kasema aliwashwa kama mimi...! Hii inaweza kuwa imesababishwa na nini?
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, ngoja waje wataalam, lakini lazima tuwe na tahadhari sana na hizi nyama maana siku hizi uchakachuaji umekithiri sana.Mtu sababu ya tamaa ya pesa anaweza kuuza nyama ya nani hii huku akisema ni ya mbuzi.
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unaweza kuwa mlikula nyama ya MBWA,
    Mnaweza kuwa hiyo nyama ilitengenezwa kwa mafuta ya jenereta,
    Ushauri: Nenda kwa daktari ukapime upate kujua tatizo
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    sio utani kaka! na uhakika hiyo ilkuwa ni nyama ya Kondoo maana hata mimi ilwahi kunikuta na baadaye nikaja kubaini kuwa ilikuwa kondoo na sio mbuzi!
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimecheka sana,utasababisha jamaa akose amani kabisa
     
  6. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ulikuwa wapi;?, dar najua mbuzi kwenye bar ni uchafu tu. mbuzi mikoani fresh from village anatiwa kisu analiwa na kichuri chake sasa kama ni bongo hapo lazima ni kaumbwa kadogo tu.
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu Kibada pole sana umepona wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kibada

    Kibada Senior Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilielezwa na mtu mwingine pia kwamba anaweza kuwa ni kondoo..
     
  9. Kibada

    Kibada Senior Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepona sasa.. lakini bado nina makovu ya kujikuna na vipele...
     
  10. Kibada

    Kibada Senior Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilipoona hii comment kwanza nikaingia mtini... Nilitapika usiku nilikuwa nafikiria labda nilikula nyama ya MBWA... Nilienda kwa daktari nilapewa vidonge vinaitwa celestimine kama sikosei.. Nilikunywa kimoja tuu kuwashwa kukapungua... Nimepona sasa lakini bado nina makovu ya kujikuna..
     
  11. Kibada

    Kibada Senior Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi nimekoma kula bar... Nitakuwa nagonga vinywaji tu... Lakini mwenzangu mpaka leo anawashwa juzi alikwenda Aga Khan lakini hali yake sio nzuri... Alitumia dawa nilizopewa mimi lakini hola!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Huwa una kawaida ya kula mbuzi? Inawezekana ukawa na allergy tu. Pia inawezekana kuwa mafuta yaliyopikia yakawa na reaction kwako (japo sidhani kama ni coincidence kwenu wote wawili itokee)

    Kuna kitu inaitwa toxicology. Inawezekana mbuzi mliyekula alikuwa amekula jani lenye sumu fulani kabla hajachinjwa, na hiyo ikawapa reaction kidogo. Jaribu kula tena mbuzi in the same venue uone reaction yake.

    (Au kwa sababu hukum'bebea memsahib nae kidogo akakulaani, hehehe)
     
  13. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mmekula Mbwa, sio Makanyaga bar Moshi?


     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu Kibada hapa kwenye red nahisi ndio tatizo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu, unajua siku hizi hawa wafanyabiashara siyo waaminifu kabisa,ndo maana watu wanafikiria vitu vingi kutokana na matukio ya nyuma.
     
Loading...