Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii imenitokea leo, sio nchi 2 had wananchi ni maden kwa kwenda mbele.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by obsesd, Nov 24, 2011.

  1. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nafika posta on ma way to job nagundua nimesahau simu, sasa nikamuona mdada kasimama (simjui) nikamwambia naomba simu yako nimtaarifu mtu aje nayo akasema hana vocha.....

    Ikabid ninunue lol, duh kuweka tu ASANTE KWA KULIPA DENI LAKO LA TIGO UMEBAKI UNADAIWA 450.

    Nilichoka aisee basi nikamwambia binti nenda nimefika ofisini now, natafuta ustaarabu mwingine.

    Maden si nchi tu hadi wananchi lol....
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hahaha,pole sana mkuu. Sasa imefika wakati hata ukipata mchumba umuulize kama ana madeni kiasi gani! Sasa si ungeweka buku tu ukamlipia deni lililobaki na wewe kupiga simu? Lol
     
  3. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmh yan hakunambia hata kama anadaiwa nilijua namwambia 2 m2 naniletee done so mia 5 ingetosha lol...
     
  4. K

    Kilian Mvungi. New Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!pole sana
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umenifurahisha sana. Jana nimemuona mmoja mzuri kweli ananunua muda wa maongezi wa shilingi 200 kwa Mangi kwa tigo rusha!
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wakati huohuo kuna wapuuzi wanasema "Tumethubutu, Tumeweza na tunazidi kusonga mbele"
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwanza una bahati hata amekupa hiyo simu,,, kwangu mimi siwezi kumpa mtu simu eti amtaarifu mtu flani ama ambeep.......Kuna issue ilitokea nikiwa Nairobi kikazi kuna dada tulikuwa tunafanya nae kazi...

    Siku moja alipanda matatu akitokea Job, sasa akapanda na mdada mwingine pale hawajuani... Njiani yule dada mwingine akamwomba simu yake ampigie jamaa yake wakutane mahali.

    Yule jamaa kumbe alikuwa ni Jambazi sugu aliyekuwa akitafutwa na serikali kwa muda mrefu, na walikuwa wakimtrace nyendo zake nani anawasiliana nae na ni wapi.

    Basi dada yetu akampa simu yule shost yake ( wa kukutana kwa matatu), akampigia jamaa yake na gari ilipofika kituo fulani yule dada akashuka na akakutana na jamaa yake.

    Sasa siku moja tupo kazini tulishangaa usalama wa taifa wanaingia ofisini na kumwita yule dada na ghafla akapigwa pingu ( japo si kawaida kwa wanawake kupigwa pingu).

    Toka siku hiyo yule dada alikaa Rumande for six months mpaka alipopatikana yule jambazi ( aliuliwa na Askari)......So tokea hapo mimi simpi mtu yeyote simu yangu ampigie mwingine Nisiyemjua.

    Kwa msaada nitampatia pesa akapige kibandani lakini sio simu yangu
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi mie hili neno hunikwaza, eti dada mzuri kweli afu huna hela.
    Aliyewaambia uzuri ni pesa nani?

     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh! nikisikia hilo neno sehemu zangu husinyaa kabisa, kumbe wa huko wanafanya kazi.
    Hivi kwa nini TZ hatujafikiria ku-outsource hiyo huduma kwa wateja?

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, you have made my day.
    Kama muvi kumbe ni maisha ya wadanganyika.
     
  11. O

    Obinna Senior Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli sio serekali pekee mpaka.............
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah,umenichekesha sana lol!
    Huyo dada naye anamakusudi si angekwambia ana anadaiwa!
    Pole mwaya,ndo basi tena!
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unadaiwa kodi ya nyumba
    unadaiwa voda
    unadaiwa tigo
    unadaiwa road lisence
    unadaiwa kwa mangi
    unadaiwa benki
    unadaiwa ada
    Duuuh...
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Cha ajabu nini hasa? maisha ni mzunguko ndg yangu!
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Mimi pamoja hivyo hapo juu_bado ninadaiwa bar.....
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    You must be a genious, unajua nachopendea pombe huwa zinaongeza akili sana

     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaa watu bwana
     
  18. z

    zamlock JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani ni hatari sana hivi tutafika jamani kweli kwa style hii
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akiwa mrembo ni lazima awe na mihela see.........au ameshindwa kutumia urembo wake kupata mihela!!
     
  20. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye blue &bold ni sehemu gani hizo zinazosinyaa?
     
Loading...