Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Habari imenifanya nisikitike...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TANMO, May 17, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ... kwa hisani ya Glopal Publishers Tz Ltd..

    WASANII PIGO


    Makongoro Oging’ na Rhobi Chacha
    Wingu la majonzi limefunika tasnia ya filamu Bongo na kutoa pigo kuu kufuatia kifo cha kutisha cha msanii na Mkurugenzi wa Kundi la Maigizo la Jakaya Theatre linaloonesha michezo yake ITV, Thomas Senzige ‘Mr Kamati’ (29), kufariki dunia kwa kuangukiwa na kontena muda mfupi baada ya kushuka kwenye pikipiki.

    Tukio hilo la kusikitisha lilijiri jioni ya Jumamosi, Mei 14 mwaka huu kando ya kituo cha daladala cha Kimara Resort, jijini Dar es Salaam.

    Mbali na Mr Kamati, mtu mwingine ambaye ni dereva wa pikipiki, Renatus Aponali (25) aliyekuwa amempakiza marehemu alifariki dunia.

    CHANZO CHA AJALI
    Inadaiwa kuwa, lori moja la mizigo liliyumba wakati likitaka kulipita gari dogo na kusababisha kontena lililokuwa limebebwa kwenye tela kutoka na kuwaangukia watu hao ambao walifariki dunia papo hapo.


    Maumivu ya kifo cha Mr Kamati yanaongezeka kwa madai kuwa, tukio hilo lilimkuta wakati ameshuka kwenye pikipiki akitokea kwenye kikao cha harusi yake, Tip Top- Manzese, Dar na kwamba, alikuwa akipokea chenji kutoka kwa dereva huyo wa pikipiki aliyemfikisha eneo hilo.

    HATA WEWE UNGELIA
    Haikuwa rahisi kwa mashuhuda waliokuwa jirani na tukio hilo kushindwa kuzuia machozi yao, hasa ikizingatiwa kuwa, kontena hilo lililobebwa na lori lenye namba za usajili T 840 APV kutokea Dar kwenda Morogoro lilikuwa na mzigo ndani.


    Source/Chanzo cha habari

    Inatosha sasa kuona kila siku maisha ya watu yanapotea kutokana na uzembe unaozuilika kabisa... JAMANI!!!
     
  2. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rip .....
     
  3. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana...
     
  4. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuombea mjane na mtoto aliiyebaki.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    God bless her
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,893
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana. Wafiwa poleni sana.
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R.i.p..
     
  8. A

    Aine JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani inauma na kusikitisha sana, poleni sana wafiwa na Mungu awape faraja ya pekee katika wakati huu mgumu!
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    RIP Thomas, poleni wafiwa wote.
     
Loading...