Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mickytop46, Nov 10, 2010.

  1. m

    mickytop46 Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    hi !guys kaeni mkao wa kula naachia site yangu
     
  2. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Unamaanishe unajitoa JF??Kwa heri ya kuonana!
     
  3. m

    mickytop46 Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    hapana siwezi kimbia jf hapa ni nyumbani bwana ila kuna site nataka nitengeneze kuhusu kuelimisha vijana hata wewe unaweza kunipa idea zako labda kuwe na nini na nini
     
Loading...