Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESLB vs CONTINUEOUS STUDENTS....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SURN, Sep 23, 2012.

  1. S

    SURN JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hawa heslb wametoa majina ya first year peke yake waliopata loans, sijaona majina ya continueous student(2nd,3rd and etc) ambao waliomba.je wameamua wa2potezee au watatoa tena baadae?
     
  2. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nazani tuzidi kuwa na subira mkuu je watajuaje kuwa unaendelea na masomo bila kielelezo kutoka chuoni nazani tusubiri vyuo vitakapo funguliwa
     
  3. S

    SURN JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ya ni kweli tuliambatanisha barua kutoka chuo lakini ile ilikuwa ni kama utambulisho,bt wanahisi mtu anaweza kuwa haendelei na masomo kutokana na kudisco hivo matokeo ni muhimu kudhihilisha kuwa unaendelea na masomo(barua itakayothibitisha hujadisco na unaendelea na masomo),CHA MUHIMU TUSUBIRI TUTAKAPO RUDI VYUONI
     
  5. S

    SURN JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  6. D

    Daema Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tujipe moyo bhana
     
Loading...