Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESLB toeni loan allocation

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, Aug 27, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Jamani toeni loan allocation tuweze kujipanga kama mtu hakupata. Maana inaweza ikabidi mtu abadili kozi. Ni rahisi kulipa kozi ya 1.3 M kwa law UDSM, etc kuliko kulipa milioni tano medicine CUHAS, KCMC, IMTU etc. Naweza acha medicine kama sikupata mkopo.
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    KWA HIYO WEWE UNASOMA MEDICINE KWA AJILI YA MKOPO??? kwel hili janga la tcu..kumbuka M.D ni kipaj sio kutafuta pesa!!!! USHAUR..kama unauenda med kwa ajili ya loan ndugu umepote!!!
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,364
    Likes Received: 13,315
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakuunga mkono asilimia mia moja.Wanatakiwa watujulishe mapema ili mtu uanze kujipanga mapema kotokana na kiasi utakachopewa.Hii delay ni kero sana.

    Hata kama kuna waliokosea sio sababu ya wao kushindwa kutoa loan allocation kwa wale waliokuwa hawana makosa kwenye form zao.Mbona TCU wametoa selection japo kuna wengine walitakiwa kurekebisha taarifa zao.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Wengine tunatoka familia maskini, kozi za hela nyingi bila mkopo hatuwezi jamani, tuambie tujipange mapema!
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    No we hujaelewa, napenda medicine na nimepata, lakini kama haina budi itabidi niiache maana sitaweza lipa hela kubwa. huwezi kwenda Med. kwa kutafuta mkopo, never on earth! Zipo kozi za hela ndogo lakini sio upendeleo wangu! Ualimu nigeliweza kwenda vizuri lakini sijapenda. Hata SUA BVM naqualify, lakini sipendi hiyo!
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    admitted....
     
  7. a

    axel fowly Senior Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    true talk mkuu..medicine bila mkopo inabidi uwe umejipanga kweli kweli..watoe tu mapema watu tujue tunjipangaje..
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Daaa nikifikilia na ule ubadhilifu!! aiseee natamani lia atiii
     
  9. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    to be honest sijui hali ya loan this yr itakuaje!!! tukumbuke sana ile mambo ya priorit and non priorit...afu ulivokua unajaza programs pale chin kabisa zile sehem unaweka tiki mbili....dah...sijui na sintajua mpaka watoe allocation za loan!!!!
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Na huu ubadhirifu itseems these peole are not serious. Mwakyembe aende huko akapapangue. Hapafai kabisa!
     
  11. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mmh wakubwa Hali bado ni tete i dont know what to do!??
     
  12. S

    Safhat JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah mi kila nikifkiria loan board kichwa kinauma!!
     
  13. k

    king roja Senior Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa kinauma mpaka nashindwa kuhema
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Me hata ckujisumbua kuapply huo mkopo wao,maana nilijua ya kwamba program yangu niliyokuwa naitaka ni ya non priority..so mkopo ctapata,bora 2 familia yetu ijinyime me nkasome bana.
     
  15. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jembe imekuaje nakumbuka ushasemaga humu kwamba ushafanyiwa makeke huko loans board na mtu na unauhakika mia mia...
     
  16. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niulizeni mimi loan board nawajua vizuri sanah!! nilipata div . 1 form four nikapata div. 1 form 6..nilisoma shule za serikali o-level na a-level na mkopo wakaninyima na chuo nasoma kama kawaida!!! NARUDIA TENAH LOAN BOARD SIO WATU WAZURI!!
     
  17. R

    Rebo's Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bhaaaaaaaaass...!
     
  18. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alaf wana2chagulia koz ambazo a2jachagua ukizingatia hazna mkopo
     
  19. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    post za watu wengine humu zinanitia moyo,nyingine zinanikatisha na kuniongezea presha siku baada ya siku. Ila naamini mambo yatakuwa out mpaka ijumaa,au mapema wiki ijayo.
     
Loading...