Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heshimu sana jinsia ya kike.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bra-joe, Apr 27, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Tangu tuzaliwe mpaka tumekuwa watu wazima ni 95% nguvu za malezi ya jinsia za kike. Tukianzi nyumbani mtoto siku zote hulelewa na jinsia hii, mama, dada au house girl, tukianza chekechea au day care walimu wengi jinsia ya kike, shule za msingi walimu wengi ni wanawake, hata wakati tunazaliwa wanawake ndio hutoa msaada kwa mama zetu kule ktk chumba cha kujifungulia, hata sasa ni watu wazima wanawake ndio tunawategemea kutusaidia kupata watoto na kulea familia. Hata leo hii bahati mbaya ukilazwa hospitalini nesi wa kike lazima atakuwepo pembeni yako kukusaidia. Hivyo tusipende kuiita jinsia ya kike kwa majina ya kihuni, hawa ni mama zetu, dada zetu, mashangazi, mama wa dogo n.k. Je, utajisikiaje ukimsikia mtu anamwita mama yako au dada yako jina la kihuni?
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Weka mfano mkuu...

    Majina ya kihuni kama yapi sasa..!
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sawa!...
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja.
     
  5. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Gambachovu hatukujui, lkn swali lako linaonyesha umetoka ktk familia yenye maadili duni. Yani unataka nitaje majina ya kishenzi kwa mama zetu? Labda mwenzetu umezaliwa na nyoka. Mimi siwezi hata kuyataja majina hayo ya kihuni wanayoitwa mama na dada zetu.
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inaonekana una heshima na huruma saaaaana kwa jinsia ya kike... Je,wewe ni mwanamke?
    Swali dogo la nyongeza Bra Joe..... Je, huoni kama umeitukana familia yangu kwa kuiita yenye maadili duni,na tena ya majoka ambayo ndiyo wazazi wangu? Akiwemo mwanamke aliyenizaa..
     
  7. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    mimi ni mwanaume. Niliuliza "labda umezaliwa na nyoka" kwasababu ulitaka niwaite mama na dada zetu majina ya kihuni, kana kwamba wewe hujazaliwa na mwanamke. Kuhusu maadili ni kweli inaonyesha huna, inawezekana vipi mtoto kaja kushtaki kwako kama ametukanwa halafu unamwambia aseme waziwazi tusi alilotukanwa? Kama hatukuelewana (nimekukwaza) naomba unisamehe.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Helow pipo!
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umuofia kwenyu..... Yaaa!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ikemefuna, upo.

     
  11. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ndo maana mnakosa maadili na kuwatukana baba zenu! Wanaume wengine bana, ndo maana mnazidiwa akili na wadada mpaka wanawadunda! Mkome kujipendekeza. Weka heshima kwa wazazi wako wote ili upate miaka mingi na kheri duniani.
     
  12. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi sikuelewi hata kidogo... Ila naamini lengo la uzi wako ni jema kabisa.. Ila una udhaifu katika namna ya kujieleza, na kuwasilisha kwa hadhira yako yale uliyonayo moyoni..

    Siku njema.
     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hi Konnie..
     
Loading...