Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heri ningezaliwa nchi nyingine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mumwi, Jun 5, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajf, ninauchungu sana kuona jinsi TZ Kikongo na manyanyaso tunayofanyiwa wanasema ni nchi ya amani lakini sio kweli ni utulivu tu.
    Na Wa TZ walivyombumbu ndiyo nchi inazidi kudidimia, uonevu manyanyaso ufisadi Wa waziwazi tumekaa tu na kuangalia tu.
    Watu Wa magamba ndiyo kabisa wanazidi kutokomezwa na kudanywa
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hujachelewa hamia Ruwanda, ulaya cku hizi hawataki wazamiaji
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe umezaliwa katika hali hiyo ili uwakomboe hao mbumbumbu. Mungu anamakusudi makubwa na wewe katika nchi inayoitwa Tanzania. Kwa hiyo tafuta ufumbuzi wa matatizo siyo kuleta hadithi za abunwasi.
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wenzangu mliochangia mumewezaje kuelewa, mimi imenishinda kabisa hapo penye red
     
  5. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jipe moyo mpiganaji - stop wishing

    mark you - "Quitters never win and winners never quit"

    Madudu ni mengi ila yasikufanye uikimbie nchi yako. Nchi hii ni yetu -fight on!

    USHINDI NI HAKIKA
     
  6. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nashukuru majibu yako yanafanana na niliyotaka kumjibu, asante lincoli
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu Israel mkuu
     
  8. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaa!ushauri mbaya huo anatakiwa akabiliane na changamoto zote asikimbie matatizo!kama wote tutakimbia nani ataliokoa taifa hili?we must stay united dhidi ya ufedhuli wa namna yoyote!tumetoka mbali..kumbuka kipindi cha EL kutoka PM mpaka mbunge wa kawaida,AC kutoka miundo mbinu,Afrika mashariki mpaka ubunge wa kawaida.Sasa hivi kuna uvuaji wa magamba,hizo ni hatua kuelekea ukombozi wa kweli..
     
  9. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole mkuu, hii ni nchi ya ajabu ambayo haina plan wananchi hawachallenge chochote wanavuna wakoloni mamboleo tu kwa jina la wawekezaji, nchi haina hata plan za miaka mitano ijayo, hakuna kipaumbele, wala mkakati...wanafanya maigizo tu kufuja pesa za umma. Rejea mizengwe ya richmond, dowans, symbion power na migao isiyokwisha tanesco, madudu ya bot na mof ati fedha zinabadilishwa bila kuwa na lengo ili mradi watu wapate mwanya wa asilimia 10 mbona mpaka ss pesa zote zinatumika, report ya cag bot ati ukarabati wa jengo jipya bil 2, kupga picha mil 200. Michezo kibao inaendelea kila sekta...barabara mbovu kila kona, migodi yote tumewapa makaburu na wazungu. ****** yupo bize anapiga world tour tu, wanaomsaidia bize trip za loliondo kurecharge! Hv hii nchi itakaa iendelee rushwa waziwazi kila ofisi, kujuana ndio usiseme...maskini tz, mkuu jipange na ww upate kitengo ujichotee hutafanywa lolote, ila usimess na wakubwa tu. Me najipanga kuhamia nchi fulani hvi ambayo wanathamini watu. Nitarudi uzeeni kuja kufia hapa koz ndio asili yangu.
     
  10. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..........tanzania tanzania nakupenda kwa moyo wote,
    nchi yangu tanzania jina lako ni tamu sana.......???

    updates missing. the song nowadays is a threat virus
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hujachelewa, basi kazalie watoto libya,ama kongo, ama sudani ama somalia ili watoto
    wako wasije kuwa na mawazo kama yako
     
  12. g

    gugu Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimesikitika sana kuona majibu ya wengi katika swala hili zima. Nikitu nime observe for a long time lakini nimeshindwa kabisa kujua wapi hili tatizo litatatuliwa.
    Ni kweli kabisa nchi yetu iko na shida kuanzia uongozi hadi utendaji. Ni kama vile everybody is on their own and just too bad for those who can't reach there.

    Wawekezaji wanafanya wanavyotaka and get away with everything, viongozi wetu tuliowaamini na kuwachagua ndio wanaongoza kwa maovu lakini all the same yanaishia na sisi kama wananchi tumebaki kuongea tuuuuu,kwenye mabaa, daladala, nyumbani halafu no action. Hata maofisini watu wanalalamika lakini hamna mwenye kifua cha ku step up and stand for what u believe. Huo ni unafiki na cowardness. Tunaenda wapi?
     
Loading...